Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ người bằng mesh illustrator

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi kirvana, 25/3/13.

Lượt xem: 3,860

1. kirvana Mới đăng kí

Tác phẩm đầu tay vẽ bằng mesh và đối tượng thử nghiệm là bạn gái mình hôm sinh nhật vừa qua..=))....
    Các bạn chém nhè nhẹ nhé..:P
    Frame view​

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Á ảnh up lỗi kìa.
  3. kirvana

kirvana Mới đăng kí

Đã edit :D
  4. Gooner Designer

Edit ở trên ý bạn.
    bạn vẽ hay Mesh
  5. kirvana

kirvana Mới đăng kí

@good designer
    Mình vẽ bằng mesh tool và xử lý màu lại bằng photoshop. .. :D Lần đầu vẽ do ko biết lấy bản màu trong Ai nên màu bị tối phải chỉnh lại .. Cảm ơn bạn
  6. Gooner Designer

Mình đã nhìn cũng khá nhiều những sản phẩm về Mesh về nguwoif như thế này. tuy nhiền mình thấy sản phẩm của họ thực sự tuyệt ^^. mình cũng đã dùng Mesh tuy nhiên không trên nguười mà là xe. nếu bạn thích xem : http://forum.vietdesigner.net/threads/illustrator-ve-lai-con-lamborghini.8898/
    kirvana thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn