Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vẽ trên tuyết ấn tượng

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi thanhmai3883, 26/3/13.

Lượt xem: 3,753

1. thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Chắc hẳn các anh các chị đã từng lấy tay vè trên cát tên mình...đây là nghệ thuật vẽ tranh trên nền tuyết!!!cuối ảnh có bonus rất thú vị!

...
    Radium, anhcong_sos, vietcuong_9103 người khác thích bài viết này.
  2. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Mem cấp 2, viết title sai quy cách
  3. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

là sao???
  4. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Viết hoa chữ cái đầu câu
    thanhmai3883 thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Để ý bạn mặc dù tgia diễn đàn đã khá lâu và đã có lần được unban nhưng toàn thấy vi phạm nội quy!!! Thông báo lần cuối, nếu bạn còn vi phạm nội quy, bạn sẽ phải lập nick khác :)

Mặc dù đây là 1 bài viết chia sẻ, tôi luôn ủng hộ các member của diễn đàn có tinh thần chia sẻ bài viết như thế này, nhưng điều tối quan trọng vẫn là chấp hành nội quy!
  6. Mèo Mun Đi Hia

Mèo Mun Đi Hia Thành viên cấp 2

Cái này mà bão tuyết quệt ngang qua thì tiếc đứt cả ruột :( :(
    mgr thích bài viết này
  7. mgr

mgr Cựu quản trị

:O Không biết họ làm thế nào nhỉ?
  8. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

nhưng mà anh ơi em tham gia nhiều diễn đàn. Chỗ kia khác, chỗ này khác...em chỉ nhỡ quên không viết hoa chữ cái đầu thôi anh căng thẳng thế. :D
  9. anhcong_sos

anhcong_sos Thành viên cấp 2

Nhắc nhở thì nên tiếp thu
    Lu bu là ad cho ra đảo ^_^
  10. Jason B

Jason B Thành viên cấp 2

Đó là sự tôn trọng với ngôn ngữ bạn đang sử dụng đấy , không phải vì cái gì khác đâu :)
    Dù là diễn đàn nào đi chăng nữa thì viết hoa chữ cái đầu dòng cũng là điều bạn đc dạy từ khi học lớp 1.
    Đúng chứ?
  11. AsaHell

AsaHell Mới đăng kí

Mình thấy hầu như diễn đàn nào cũng có những nội quy tương tự vậy mà.Bạn tham gia nhiều chắc phải biết chứ.
    Nhưng dù sao thì topic của bạn cũng rất thú vị.Nhất là cái ảnh bonus,mình cũng đang nghĩ những hình ảnh này là giải thích rõ ràng cho cái mà người ta cứ cho là"người ngoài hành tinh làm".

Ủng hộ diễn đàn