Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vì 1 cộng động vui vẻ và đầy màu sắc - Nhận Retouch ảnh cho tất cả mọi người :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi shocklover7, 15/11/12.

Lượt xem: 2,267

1. shocklover7 Thành viên cấp 3

-Mình cũng mới vào forum này được vài tuần , cũng muốn góp chút sức để làm đẹp cho cộng đồng ^^. Nay mình xin nhận retouch ảnh giúp tất cả mọi người trong forum , với hi vọng ai cũng sẽ có cho riêng mình những tấm ảnh thật đẹp và ý nghĩa .

-Facebook của mình: www.facebook.com/Leo1408 các bạn có thể xem qua những album ảnh của mình đã chụp để biết thêm về phong cách retouch của mình , để quyết định có muốn nhờ mình hay ko ^^, ( do dạo này số lượng add friends mình hơi nhiều nên chưa accept được, các bạn nhấn đỡ nút subscribe để xem các album ảnh nhé )
    -Có 1 số điều mình muốn lưu ý các bạn trước khi post hình để mình làm, mong các bạn hiểu :

+ Mình chỉ nhận tối đa 2 hình cho mỗi bạn , để đảm bảo chất lượng của ảnh retouch, và dành thời gian dành cho các bạn khác.
    + Vì số lượng hạn chế cho mỗi bạn , nên các bạn hãy chọn tấm ảnh nào bạn thích nhất, có ý nghĩa với bạn nhất, và chất lượng ảnh tốt.
    + Có thể up ảnh lên mediafire hoặc send file qua facebook cho mình.
    + thời gian mình onl thường là 12h tối đến 12h trưa giờ vn ( vì mình ở mỹ) các bạn send ảnh giờ này sẽ có lại ảnh sớm ^^
    p/s: bạn nào có cùng ý hướng với mình muốn giúp cộng động , inbox cho mình nhé, cùng hoạt động vì cộng động vietdesigner.

mình gửi 1 số ảnh theo phong cách của mình :)

[​IMG][​IMG]

...
    izainguyen, chimkut, Thiên Ma2 người khác thích bài viết này.
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

có vẻ hot đây, ủng hộ bác 1 tay nghịch phá hình :))
    shocklover7 thích bài viết này
  3. shocklover7

shocklover7 Thành viên cấp 3

hi vọng sát cánh cùng bạn chiến đấu ^^
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Mình nghĩ có lẽ bạn nên tham gia topic kia chứ ko nên lập 1 topic mới làm gì cả.
  5. shocklover7

Mình lập topic này vì mình làm hình sẽ làm theo style và cách blend màu của mình thôi , nên bạn nào xem qua ảnh của mình mà thích thì nhờ mình ^^, chỉ có vậy thôi
  6. Liên Trần

Liên Trần Thành viên cấp 3

Ble ble ble ảnh của em đã làm hết đâu xí
  7. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

:-" Sao chưa có tấm nào vậy?? Cho giúp 1 tay nào ;))
  8. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

thớt kiểu này mọc ra như nấm sau mưa =)), ko biết trụ nổi bao lâu đây :))
  9. shocklover7

ko biết sẽ đến bao lâu , nhưng sẽ cố gắng ^^, mình sẽ chủ yếu làm ảnh theo style của mình , nên muốn lập topic riêng ^^
  10. Những Ngày Đẹp Trời

Những Ngày Đẹp Trời Thành viên cấp 2

nhờ bác Leo ghép ảnh + blend hộ e nhé :x Cảnh bên sau xấu quá :D

11. shocklover7

mình ko thấy ảnh , bạn up wa mediafire hay send qua faceboook cho mình nhé, mình đang onl đây , sẽ có ảnh lẹ lắm ^^
  12. Những Ngày Đẹp Trời

ns3.upanh.com/b5.s11.d1/ef1e658136d2273199d5280d43afb25a_50871243.p1100126.jpg
    bác xem hộ e nhé, tks bác :)
  13. Những Ngày Đẹp Trời

14. shocklover7

chimkutNhững Ngày Đẹp Trời thích bài viết này.
  15. Những Ngày Đẹp Trời

Quá tuyệt luôn a :x tks bác Leo :D

Ủng hộ diễn đàn