Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Video tut] Cách chụp và tạo ảnh panorama trên photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Cơ bản' được đăng bởi hoangphuchsu, 21/8/14.

Lượt xem: 5,958

1. hoangphuchsu Thành viên cấp 2

...
    HieuLinh, MidsideElite, Quanthanhtieu8 người khác thích bài viết này.
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Bạn mất công ghê :like: cho tinh thần, mh thì biết phương pháp này rồi, vì ngày trc có làm chỉnh màu cho biệt thự, khách sạn, nhà ở, để họ bán ấy, nhưng h ms biết tên nó là
    panorama .....:)):)):)):))
    hoangphuchsu thích bài viết này
  3. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

phương pháp nhiều người biết thì nó cũng là điều dễ hiểu, vì mình đang trong box Cơ Bản mà :P cơ mà có điều em chưa hiểu lắm, tại sao bác viết đậm chữ panorama? bác có ý gì sao? :-/
    Hoa Anh Túc thích bài viết này
  4. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

ah, mh muốn nhấn mạnh thôi, chọn bừa size chữ ai ngờ nó to thể nên để vậy và nghe tên cũng hay....:v
  5. khoa_0_ga

khoa_0_ga Thành viên cấp 1

MÌnh nghe trong video bạn nói "làm ẩu vậy đi" nhưng mình thấy nhanh và hiệu quả chứ không ẩu chút nào :like:
  6. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

1 Tut công phu ngưỡng mộ ! :x
  7. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

1 video tutorial rất công phu và mất nhiều công sức, và đương nhiên cũng khá là chuyên nghiệp :D
  8. ZinP

ZinP Thành viên cấp 3

một :like: cho bác :-bd
  9. antonitran

antonitran Mới đăng kí

Thanks bạn! :)
  10. HieuLinh

HieuLinh Thành viên cấp 1

Mình cũng làm như bác nè mà chụp bằng máy ảnh du lịch thôi mà sao nó ko được thật vậy
  11. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

HieuLinh mình đứng 1 chỗ xoay máy thì khó thật lắm bác ^^ huống hồ chi bác chụp căn phòng hẹp, tấm hình bao quát độ rộng hơn cả mắt mình nhìn được nên cảm giác nó giả là chuyện đương nhiên :D với khung cảnh rộng núi non thì sự "giả" nó sẽ giảm bớt >:D<
    HieuLinh thích bài viết này
  12. Hoangsonptit

Hoangsonptit Thành viên cấp 2

Hay quá bác ah :like:

Ủng hộ diễn đàn