Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

VIDEO TUTORIAL 2: Blend màu ảnh, xóa bọng mắt, chỉnh màu môi.

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi Jim, 8/4/13.

Lượt xem: 8,479

1. Jim Mới đăng kí

Đây là tutorial thứ 2 được biên tập hướng dẫn các thao tác cơ bản và đơn giản như: chỉnh màu môi sao cho rực hơn, xóa bọng mắt và tinh chỉnh màu da.
    Link download stock ngay ở phần description của Youtube channel hoặc ngay YêuNhiepAnh!YeuPhotoshop channel!

Before: [​IMG]
    After: [​IMG]

...
    nhatkhanh, quocthang_ynwa, Pùm Trà10 người khác thích bài viết này.
  2. M00N

M00N Thành viên cấp 2

:) đã từng xem qua. thk bác :3
  3. Giang Nam

Giang Nam Mới đăng kí

kính đề nghị bác lần sau cho anh em VDS xin file raw để thực hành được không ạ?
    Tuấn Anh Grapher thích bài viết này
  4. Jonny sang

Jonny sang Banned

cho e xin cái plugin cái làm mịn da vs thông số nha chủ thớt.. còn thiếu mỗi bước đó :D
  5. nguyễn anh tú

nguyễn anh tú Thành viên cấp 2

bookmark :v tks bác
  6. Jim

Jim Mới đăng kí

File raw được nằm ngay bên dưới của phần description ở Youtube channel, hoặc bạn có thể vào fan page của Yeu Nhiếp ảnh để lấy về.
    Thông số mịn da thì bạn có thể chịu khó kéo đoạn video đến khúc làm mịn ảnh bật qua 1080p để copy lại nhé!
  7. Tuấn Anh Grapher

Tuấn Anh Grapher Thành viên cấp 1

Cảm ơn bác :3, TUT tuyệt đó ạ :D
  8. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

Jim cảm ơn bài tut nhiều lắm, mình cần cái này lắm :). Sẽ thực hành với mấy bức hình của mình :D
  9. Nguyễn Lê Thanh

Nguyễn Lê Thanh Thành viên cấp 1

hay lắm bác, mong bác làm nhiều tut như vậy nữa, tks
  10. pun.soul

pun.soul Thành viên cấp 1

Anh ơi có thể cho em link down [Plug In] Imagenomic Portraiture 2.3 được không ạ :(
  11. MinhTrung

MinhTrung Thành viên cấp 2

pun.soul
    google di bác.
    hay lắm bác ạ
  12. pun.soul

pun.soul Thành viên cấp 1

em google rồi mà chả ra bác a :(

Ủng hộ diễn đàn