Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Việc Làm Thêm Tại Nhà lương Cao Trên 10tr/tháng

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tucwaak1995, 27/5/15.

Lượt xem: 4,982

1. tucwaak1995 Banned

Tp.Hà Nội

+ Nhà Tuyển Dụng. xin chào bạn.Bạn đã xin ứng Tuyển tại Công Ty.

+ Bạn đã được Nhân Sự CTy duyệt tin và xếp lịch phỏng vấn trực tiếp tại Cty.+ Là ngày .27/05/2015 .Vào các khung giờ từ. 08:30h - 11:30h.Thứ 4.+ Địa chỉ phỏng vấn : Lô A5D6 Khu đô thị Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội.

+ Thời gian phỏng vấn và nhận việc trong vòng 30 phút .Vậy mong bạn vui lòng mang theo CMND bản gốc, 1 bản photo và 600.000vnđ đến đúng giờ để phỏng vấn. (600k đóng cho lễ tân khi bạn được kí hợp đồng với cty, mọi thắc mắc sẽ được trả lời khi tham gia phỏng vấn)+Chú ý :Bìa CMND photo ghi rõ (Ứng tuyển vào vị trí việc làm online Q009 )

ĐỊA CHỈ :

1, Trước tiên bạn tìm đến số 58 trên đường TRẦN THÁI TÔNG( Tòa nhà Của MARITIME BANK Ngân hàng Hàng Hải Việt Nam)

2, Bên cạnh có một ngõ đi vào ( phố THỌ THÁP) hay còn gọi là ĐƯỜNG SỐ 3 TRẦN THÁI TÔNG->

3,Bạn đi vào ngõ này ( khoảng 20m) -> Đến Ngã 3 đầu tiên rẽ trái-> đi khoảng 30m nữa là tới Tòa nhà CÔNG TY SÁNG TẠO VIỆT ( Cách HOTEL GALA2 1 tòa nhà )

Phỏng Vấn xinĐăng Tin Cty Tâm Tầm Tàicấp mã số ứng tuyển Q009để được ưu tiên phỏng vấn.

Chú ý :Phải nhớ mã ứng tuyển của mình là Q009 để khi tới cty sẽ được ưu tiên phỏng vấn trước và điền vô bản hợp đồng khi cty cấp có phần ( username Giới Thiệu _là:Q009 )!!!!!

...
  2. tuongvan1992

tuongvan1992 Thành viên cấp 1

Cái này có vẻ giống lừa đảo nhỉ :)))
  3. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Vãi cả 600k đặt trước
    Đề nghị addmin banned vĩnh viễn
    khi nào rảnh minh qua đó đặt một ít TNT
  4. Đừng đưa ảnh cho tôi

Đừng đưa ảnh cho tôi Thành viên cấp 2

Vãi cả thơm
    Không một mẩu thông tin về công việc
    Mất tiền
    Mã nhân viên đa cấp
    Ra đảo hóng cho mát thôi thớt
  5. Thiên Bình

Thiên Bình Thành viên cấp 2

Hình thức kiêu này nhan nhản ở TP. HCM, thời mình sinh viên cũng đã từng đến phỏng vấn và yêu cầu đóng 299k (= số tiền nhà 1 tháng). Mình đứng ngay dậy nói câu cảm ơn và về thẳng.
    Các bạn sinh viên cần thêm thu nhập cần đọc thêm: https://goo.gl/hHhX7j
    P/S: bài viết cùng 1 nội dung post 2 topic khác nhau, dấu hiệu SPAM.
  6. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

10 bạn đến là dc 6 triệu, rồi troll dần theo thời gian
  7. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

đa cấp rồi, ban mấy thể loại này đi mod ơi
  8. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

biến đê =))
  9. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

ngày xưa còn học đh mình cũng đã gặp kiểu này rồi... các bạn năm nhất hay bị lắm.hazzz
  10. FreeMan84

FreeMan84 Banned

sặc mùi đa cấp,đích thị là công ty Yêu Bản Thân rồi.lừa được người vào là có tiền mà:(
  11. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

cái lề gì thốn, thớt lừa cũng lừa khéo khéo chứ, Thông tin đăng cộc lốc thế này, nhìn vào đã thấy vớ vẩn lừa đảo rồi, lừa trẻ con cũng đéo dc
  12. amyour19xx

amyour19xx Thành viên cấp 2

=)) đa cập nặng mùi, ngửi đã thấy độ ngu dầy dầy rồi, biến -_-
  13. nhantam

nhantam Mới đăng kí

Không rõ gia chủ tuyển vị trí gì rứa :D
  14. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nặng mùi lừa đảo
  15. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Làm thêm tại nhà, việc ít lương cao thu nhập trên 10 triệu -> chỉ có đa cấp ăn ko nói láo :))
  16. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Đã ban
    Hết chỗ đi lừa đảo hả cưng :))

Ủng hộ diễn đàn