Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Việt hóa] Wallows

Chủ đề thuộc danh mục 'Download Font chữ' được đăng bởi Ken_Nguyễn, 26/7/15.

Lượt xem: 46,765

1. Tống Kim Linh

Tống Kim Linh Mới đăng kí

Dù Kun VietDesigner không được bạn ơi, nhưng khi mình dùng với word thì k vấn đề gì. Nhưng giờ mình cần hỏi là sử dụng nét uốn lượn đó như thế nào trong photoshop CS5, mình mới học pts nên cũng k biết nhiều. Cảm ơn vì sự quan tâm
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Nét uốn lượn là những font chữ script có những đường uốn lượn ấy hả? Tìm hiểu Glyphs có trong Illustrator và Photoshop CC 2015.
  3. Luyện Quang Thắng

Luyện Quang Thắng Mới đăng kí

Tác giả cho mình hỏi với, mình đang dùng Pts CC date phát hành 2013 thì làm cách nào xài được các kí tự vậy :D Cảm ơn
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Luyện Quang Thắng: Dưới CC 2015 ko có tích hợp tính năng Glyphs trong Photoshop. Dùng Illustrator sẽ có.
  5. vnhyip.blogspot.com

vnhyip.blogspot.com Thành viên cấp 1

font của bạn ấn tượng lắm
    Ken_Nguyễn thích bài viết này
  6. hunguce

hunguce Thành viên cấp 1

Font chữ rất đẹp. Thank bác!

Ủng hộ diễn đàn