Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vietdesign.net background =]]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi hAckeZ, 8/6/13.

Lượt xem: 2,371

1. hAckeZ Thành viên cấp 2

Rảnh rỗi sinh nông nỗi =)) Em không biết cách làm sao để nét màu nó đẹp hơn nữa :(
    Bác nào có time chỉnh giúp em cái nét cọ để nó đẹp hơn để mọi người làm bg nhé :D
    file psd: http://upfile.vn/9s0r

...
    Slumberous, pitlamgi, lifecd3 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Chữ D cạnh chữ V thế kia ko ổn, ít người nhận ra là VDesigner lắm :">
    goal thích bài viết này
  3. pitlamgi

pitlamgi Banned

Vote ý tưởng :-bd
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Trong background ghi đầy đủ là vietdesigner.net trong khi tiêu đề bài này lại thiếu từ "er" :-?
    hAckeZ thích bài viết này
  5. N.Tiger

N.Tiger Thành viên cấp 1

theo ý chủ quan của mình thì logo này chưa chắc về bố cục lắm. Mầu hơi tối. Lúc đầu mình thấy là cái cánh con chim ( có thể là sự vươn xa ) về sau nhìn lại thành cái chổi quét nhà :))
  6. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

chổi vẽ của em đấy bác :( em có up psd file, ai có thời gian chỉnh dùm em vì mắt thẩm mĩ của e cũng ko đẹp lắm

Ủng hộ diễn đàn