Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vietnam Style

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi TrâmNguyễn, 17/4/13.

Lượt xem: 2,354

1. TrâmNguyễn Thành viên cấp 2

Khá lâu rồi mình mới trở lại VDS.
    Bộ ảnh này mình chụp 1 chị U40, ko phải mẫu teen nữa. Mục đích là chị ấy muốn tặng 1 món qà sinh nhật cho chồng mình đang ở Mỹ. Mình cố gắng để mọi thứ trở nên Việt Nam nhất có thể. Thường thì mình dàn trang album kiểu 1 trang đôi rất nhìu hình, lần này cả gan 1 trang chỉ 1 tấm thôi, để nó đơn điệu và mộc mạc hơn, như 1 cuốn sách ảnh kèm thơ, danh ngôn về Việt Nam, phụ nữ Vn, áo dài, nón lá,...
    Vì tr chỉ dùng những hiệu ứng cơ bản từ filter của pts, các bạn thấy có ổn không ? Góp ý để củng cố tay nghề nha các đồng đội VDS ^^
    Bìa + hộp
    Đơn 1

Đơn cuối
    1 số hình mình chụp lại = đt ^^

...
  2. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Rất đẹp :D tuy mẫu đã hết tuổi tiền mãn tin :D
    TrâmNguyễn thích bài viết này
  3. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình thấy ảnh ko đặc sắc lắm, nhìn hơi nhàn nhạt, một phần là áo toàn bộ trắng chụp trời nắng nên ảnh sáng quá, ko có điểm nhấn tối để cân bằng, mod nét mặt cũng hơi đơn điệu. một cái nữa là chụp trời nắng mặc áo dài trắng kiểu này nên lộ hay lằn đồ lót, nhìn ko đẹp lắm., mình nghĩ quần đen có lẽ hợp hơn
    haliumTrâmNguyễn thích bài viết này.
  4. saobang209love

saobang209love Thành viên cấp 1

thích mỗi cái pic ảnh bìa :D
    TrâmNguyễn thích bài viết này
  5. TrâmNguyễn

TrâmNguyễn Thành viên cấp 2

với n~ nhận xét trên thì là bộ này mình thât bại thê thảm rồi... hic
  6. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

Rất thích text của pic này, cơ mà mẫu đánh phấn dày quá, làm da mịn lại thì tốt :like:
    halium thích bài viết này
  7. TrâmNguyễn

U40, sao đòi như teen 18 đc ?
  8. minh_khuyen_da_xoa

minh_khuyen_da_xoa Thành viên cấp 2

ý mình là retouch lại da í /:)
  9. TrâmNguyễn

minh_khuyen_da_xoa ý mình là việc đó ko phải khó, nhưng mình ko mún làm nó khác đi qá nhìu vì mịn hơn nữa nó sẽ rất giả , vốn chị ấy đã trẻ hơn tuổi của mình nhìu rồi, nên ko phải làm qá kĩ về làn da ^^

Ủng hộ diễn đàn