Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vọc photoshop tô màu lần hai, vô cùng ăn hại...

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi nguoihanhtinhla, 3/9/12.

Lượt xem: 11,743

1. nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

Tớ thử tô màu kiểu như màu nước nhưng thật sự là khoản tô màu và PS của tớ quá kém :((:((:(( loay hoay mãi không tô được như ý :-<
    Các cao nhân nhận xét cho tớ với nhé :-?, cám ơn cả nhà nhiều :*

Moi được mấy tranh phác từ hồi nào giờ,mất gần hết.3,4 năm liền không vẽ rất là buồn =((,bây giờ muốn vẽ lại cũng khó nữa, không có độ trẻ trâu như trước.

...
    trinhquochuy, RainJuly, banbaonylong14 người khác thích bài viết này.
  2. Skiny

Skiny Thành viên cấp 1

cách tô màu ở #1 hay qá bạn ơi :x
  3. Mepo

Mepo Thành viên cấp 3

á á... Đẹp quá!
    Có học vẽ ở đâu ko bạn :x
    Sống được bao nhiêu năm rồi mà mất gần 3-4 năm liền ko vẽ nghe khủng khiếp vậy :O
  4. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Hơ hơ nhìn cute quá =P~
  5. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

vẽ đẹp kinh :))
  6. Hạt Đậu Nhỏ

Hạt Đậu Nhỏ Thành viên cấp 1

2' iêu quá cơ.<3
  7. nguoihanhtinhla

nguoihanhtinhla Thành viên cấp 1

Có học tiết mỹ thuật ở trường từ lớp 1 đến lớp 7 không trốn học buổi nào :)).3,4 năm là thời gian học đại học của tớ,chẳng vẽ cái gì cả, giờ nhớ nhớ lại muốn vẽ tiếp8->
  8. Nguyễn Trung Hiếu

Nguyễn Trung Hiếu Thành viên cấp 2

mấy bức dưới là scan hay sao ấy nhỉ :-/
  9. nguoihanhtinhla

Uah ~ mấy cái dưới phác chì rồi scan
  10. Flywings

Flywings Thành viên cấp 1

mấy bức vẽ chì đẹp quá ^^
  11. Two

Two Thành viên cấp 3

ôi, mấy ảnh chì vẽ khủng thật ! Đẹp ghê á T____T :x:x

còn mấy ảnh đầu tô màu cũng dễ thương mà bạn :)
    like hết :D
  12. madmeo

madmeo Thành viên cấp 2

Mình không phải cao nhân nhưng mà nhìn tranh bạn thấy thích lắm, hi
  13. nguoihanhtinhla

Thanks cả nhà nhé :*
    Nhưng mà nói chung là tớ tô màu vẫn quá thảm, cố gắng, cố gắng\m/
  14. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

:)giờ mới coi tranh của cậu.Có nhưng nét thú vị riêng đấy..:)
  15. nguoihanhtinhla

Cám ơn bác đã khen, chỉ cần sang box của em bác nói câu nào ra câu đấy, đừng đợi người ta nói xong mới sửa lại comment của mình là được. Em muốn nói nhẹ nhàng để box của bác đẹp mắt 1 tý nên cũng phiền bác là cho box của em tý yên lành. Trò mèo thì bước 1 bước ra đường là thấy cả mớ không cần lên tận đây để khoe cho người khác là mình cũng biết tí bọ đâu. Nếu được thì rất mong là không phải nói thêm gì nữa để không phiền đến diễn đàn.
  16. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

17. nguoihanhtinhla

Tớ cũng chẳng giấu diếm cái gì nên nếu thấy cần báo cáo thì cứ báo cáo, nếu ad và mọi người bảo tớ nói thế là không được thì tớ sẽ rút kinh nghiệm, và tớ không định ngồi gõ lại từng thứ 1 những điều mình đã nói ra đâu. Dù kết quả thế nào thì tớ cũng rất mong sau dịp này mọi thứ sẽ tốt đẹp. Nghĩ đi nghĩ lại tớ thấy bực nên nói hơi quá, rất xin lỗi nhưng bạn cũng nên nói chuyện thẳng thắn hơn khi ở một diễn đàn trao đổi kinh nghiệm và niềm yêu thích
  18. allow223

allow223 Thành viên cấp 1

dạo này mình cũng hay vẽ vời trong lớp. có lẽ từ lúc vào vietdesigner :D. mà toàn vẽ chân dung mấy đứa trong lớp = bút bi :)).
  19. ken2

ken2 Thành viên cấp 1

Hihi mình thì cũng rất thoải mái mà..mình nói rất vô tư đấy..chia sẻ vs bạn bằng comment khá chi tiết của mềnh...showroom là không gian riêng của mỗi người nên mình tôn trọng nó...vui vẻ nhé!ok?
  20. nguoihanhtinhla

Vẽ kiểu thế cũng hay ra nhiều thứ hay phết đấy :-bd

Ủng hộ diễn đàn