Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Vòng Quanh Huế

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi TBone, 11/12/13.

Lượt xem: 3,814

1. TBone Thành viên cấp 1

#1: Tràng Tiền về đêm

#2: Trên Cầu Dã Viên

#3:Bên Bờ Sông Hương

#4:Hoàng hôn sau Hoàng Thành

#5:Đầm Chuồn

#6:Đường

#7:Kỳ Đài

Xem hình rõ hơn ở Flickr của mình thanks :)
    http://www.flickr.com/photos/97246465@N02/

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/12/13
    KauBuonViAi, pitlamgi, Phạm Hữu Dư5 người khác thích bài viết này.
  2. nghiadun

nghiadun Thành viên cấp 2

quê ngoại em ở đại nội huế nhưng chưa có dịp vào huế,sau này ra trường cố gắng vào huế 1 lần
  3. TBone

TBone Thành viên cấp 1

hi quê mình cũng ở huế nên ra học với chơi đi chụp :) huế có nhiều chỗ cảnh đẹp chụp lắm :)
    nghiadun thích bài viết này
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

HDR , đẹp :D
    TBone thích bài viết này
  5. TBone

TBone Thành viên cấp 1

Thanks anh :) cái này em chỉ chụp 1 tấm rồi chỉnh LR giảm Highlight với tăng Shadown :)
  6. heo ngốc

heo ngốc Thành viên cấp 2

Đẹp í í... Nhưng pic #1 chắc bác chụp lâu rồi hè? :D Chứ t.gian này cầu Tràng Tiền đang sửa mà :D
    TBone thích bài viết này
  7. TBone

TBone Thành viên cấp 1

Bức 1 mình chụp hồi tháng 10 đó bạn lúc đó cầu cũng đang sửa nên ko có người :)
    heo ngốc thích bài viết này
  8. chapter

chapter Mới đăng kí

Bác TBone chụp raw 1 tấm rồi chỉnh EV hay chụp nhiều tấm với độ bù khác nhau rồi ghép lại vậy :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 14/12/13
  9. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

Tớ ở Huế đây. :) Chắc chủ thớt ghé Huế chơi chứ ko phải người Huế phải không?
    Cầu Trường Tiền nhé, không phải Tràng Tiền đâu. Tràng Tiền là ngoài Hà Lội ạ, ở Huế, người ta gọi cầu Trường Tiền cả. Trên bia cũng ghi rõ tên cầu thế
    TBone thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn