Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Wacom] Wacom bị loạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Ding Doong Dang, 17/6/16.

Lượt xem: 9,992

1. Ding Doong Dang Mới đăng kí

Em mua con wacom này cũng được mấy tháng rồi ạ. Trước bình thường, tự nhiên bây giờ nó giở chứng :(( Khi em nhấn xuống thì có khi được, có khi nhấn mãi chẳng click được ạ :(( nó cứ bị loạn thế nào ấy :((
    Còn đây là tình trạng khi em viết 1 từ trên Photoshop (hay SAI, hay Medibang, hay bất cứ đầu)

Link:
    Code:
    https://i.imgur.com/yz5iPoK.jpg?1

Nó cứ thế đấy ạ, em nhấc bút lên khỏi mặt bảng vẽ rồi mà nó vẫn không dừng nét :((
    Em đã cài lại driver, đã thử ngắt chuột đi mà nó vẫn không được các bác ạ :((

Đây là cái em dùng, các bác giúp em với chứ giờ nó còn thua cả dùng chuột :(( : Wacom Intuos CTH 480 (Pen and Touch Small )

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 17/6/16
  2. tmhung

tmhung Thành viên cấp 3

Bạn mượn Laptop của người khác gắn vô xài xem sao, nếu mà cũng bị thì wacom có vấn đề rồi, còn ko bị thì cứ cái lại win :v
    Ding Doong Dang thích bài viết này
  3. Ding Doong Dang

Ding Doong Dang Mới đăng kí

tmhung Đã cài lại win rồi bạn,nó vẫn vậy à :((
  4. Ding Doong Dang

Ding Doong Dang Mới đăng kí

tmhung qua máy khác thì nó không bị bạn ơi :(
  5. gioi

gioi Thành viên cấp 1

có thể do driver không?
  6. thietkedohoa

thietkedohoa Thành viên cấp 1