Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Washington D.C [thứ Sáu, ngày 6 tháng 6]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Michaël Mysterie, 7/6/14.

Lượt xem: 2,608

1. Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

ở Việt Nam qua sáng thứ Bảy ngày 7 rồi, nhưng bên iem thì mới chiều tối thứ Sáu ngày 6 thôi - mới đi lang thang một mình ngoài thủ đô, chụp choẹt vài tấm về khoe với các pác! gạch đá gì xin đáp tại đây, iem đội ơn...x_x [lâu lắm rồi mới lập topic post hình]
    đó giờ iem không thích chụp người lắm nên ảnh của iem toàn cảnh, cũng không chú trọng người nên chắc hơi chán...:-s

...
  2. nguyenvuHD

nguyenvuHD Thành viên cấp 2

Đẹp quá bác ơi , vào nhà trắng chụp luôn đi bác , cho em xin mấy tấm stock đc ko bác ơi ảnh đẹp quá annymous.falcon@gmail.com thanks bác.
    hatay1712 thích bài viết này
  3. Michaël Mysterie

Michaël Mysterie Thành viên cấp 2

iem đi trễ quá nên không kịp vào Nhà Trắng pác nguyenvuHD ơi...#-o
    mà pác xin tấm lào!? đống này xao iem gửi hết cho pác được?! gmail nó cho gửi có 25mb!? :-?
  4. NhitYeuVietNam

NhitYeuVietNam Thành viên cấp 1

ảnh đẹp!
    btw bạn đang ở DC à, lâu chưa vậy?
    Michaël Mysterie thích bài viết này
  5. Michaël Mysterie

thanh-kìu chị NhitYeuVietNam :x [sn 86 gọi "chị" chắc đúng ròi hen:-s]
    em ở bang Maryland, Silver Spring - cách DC tầm khoảng 30p đi xe bus + tàu điện :) [cái DC nó nằm trong cái bang íh]
    cũng được 2 năm rồi ạh :D
  6. NhitYeuVietNam

2 năm rùi cơ à lâu phết rùi nhẩy :) à theo tớ được biết thì DC không nằm trong bang nào cả either Maryland or Virginia, hoạt động độc lập có Codes riêng. à tớ ở cách DC 13 phút chạy xe
  7. Michaël Mysterie

ơh, thế là cậu không chịu làm "chị" xao, NhitYeuVietNam ...:-s
    thì cũng biết là DC nằm riêng, cơ mà một số người nghe Washington DC thì cứ hỏi "Washington àh", trong khi nó rõ ràng là hai cái khác nhau - với cả nói Maryland không ai biết, nên phải nói thế cho dễ hình dung~X(
    cơ mà 13p thì tính ra cũng là gần ấy chứ nhỉ!?!? :-? hôm nào hẹn đi Starbuck "sang chảnh" một bữa cho có giống như Việt Nam đi :v :v...
    NhitYeuVietNam thích bài viết này
  8. NhitYeuVietNam

ok. thế cho chồng con tớ theo với nhé :D
  9. nguyenvuHD

Michaël Mysterie Tấm nào cũng đc bác ơi , tấm nào cug đẹp gửi em 3 ,4 tấm gì về học hỏi , thanks bác nhiều .
  10. Michaël Mysterie

vầng, chồng con anh chị em gì đều được tất, NhitYeuVietNam ;) càng đông càng vui mà!?!? >:D<
    ô-kề pác nguyenvuHD , để iem gửi hết 25mb ảnh :3 :3 chắc cũng tầm 3-4 tấm gì đấy :v :v
    NhitYeuVietNamnguyenvuHD thích bài viết này.
  11. nguyenvuHD

12. ao7892

ao7892 Thành viên cấp 2

một ngày đặc biệt và mọi thứ đều đặc biêt <3 <3<3 <3<3 <3<3 <3
  13. clone_clone_clone_ver1

clone_clone_clone_ver1 Thành viên cấp 1

xem phim nhà trắng thất thủ thấy tan hoang rồi mà giờ xây nhanh gớm!! Lại đẹp như cũ !!
  14. Designthanh1

Designthanh1 Thành viên cấp 2

15. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

đẹp quá bác ơi! muốn tới Mỹ quá :D
  16. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

cho e xin stock voi nha... pac nen lai roi send cho e voi nha yanj.vo@mail.com xin loi dang on bang dt nen ko co dau
  17. Michaël Mysterie

trên film mà sụp đổ thì ở ngoài nó xây lại nhanh lắm pác clone_clone_clone_ver1 àh, chứ mà ở ngoài mà sụp đổ thì thôi hết hy vọng =))
    hai pác Designthanh1 với pác G Dinny muốn xin stock thì iem cũng gửi được, nhưng mà có mấy tấm thôi àh, còn nếu nén thì ảnh chất lượng kém, tại mail nó cho có 25mb :-s
    khổ lắm các pác :-<
    G Dinny thích bài viết này
  18. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

mau rat dep ; I like it
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn