Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Water Portfolio - Beginner

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Kenbi, 22/3/13.

Lượt xem: 2,814

1. Kenbi Thành viên cấp 1

Chào mọi người, em mới tập tành chụp hình. Những bức hình sau về nước, chụp với máy Nikon D3100, sửa màu 1 ít với Lightroom, mong mọi người nhận xét, chém nhẹ nhẹ thôi, first post mà :)

#2 (Foggy)
    [​IMG]#3 (Lined up)
    [​IMG]#4 (Raining)

#5 (Sunset)[​IMG]

#7 (Showering)

...
    tieuyetalex, theday, Star6 người khác thích bài viết này.
  2. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

vote cho 7, 5, mà hình như ko có 6 bác ơi :))
    Kenbi thích bài viết này
  3. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Xem xong đi ra luôn. Mình no comment!
  4. theday

theday Thành viên cấp 1

Thiển ý của mình: Blend tối tối thế nào ấy nhỉ?! Thích blend tươi sáng và tràn nhựa sống hơn!
  5. Kenbi

Kenbi Thành viên cấp 1

quên thiếu 1 tấm :)) sr
  6. Kenbi

Kenbi Thành viên cấp 1

Portfolio này làm bài dự thi của bang, nên mình muốn blend tối để có 1 chút suy nghĩ qua mỗi tấm hình, nên mới thik gu màu tối thế :)
  7. PaPuPư

PaPuPư Thành viên cấp 1

Chưa đạt chủ thớt ơi, ảnh ko nét, ko thể hiện rõ chủ thể... Đc mỗi #5, còn lại thì ko đạt á..
  8. Kenbi

Kenbi Thành viên cấp 1

portfolio này chủ đề về water, nên ko cần thiết chủ thể phải thật rõ như bạn nói :)
  9. PaPuPư

PaPuPư Thành viên cấp 1

Khó hiễu.. chủ đề bạn về water có nghĩa water sẽ là chủ thể, mà bạn nói chủ thể ko cần thiết thật rõ??
  10. Kenbi

Kenbi Thành viên cấp 1

:)) cái nội dung mà bang đề ra về portfolio nó thế, mình chụp mình gửi bài, hỏi giáo viên, vẫn bt đó thôi, anyway thanks bác đã comment, tính bác hơi khó thì phải
  11. PaPuPư

PaPuPư Thành viên cấp 1

Haha... Em cực kì khó bác àh, tại thấy hình bác chụp chưa đạt iu cầu nên cmt thế thôi.. Góp ý chân thành mà.. :)
    Vũ Quốc Việt thích bài viết này
  12. Vũ Quốc Việt

Vũ Quốc Việt Thành viên cấp 2

Nếu không tự đặt ra cái KHÓ cho chính bản thân mình thì không bao giờ vươn cao được. Đọc và xem những gì chủ thớt làm, cảm thấy bạn hơi dễ dãi với bản thân quá. :-<
    quynhphuong1705An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn