Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Wedding (Bài học đầu tiên)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi mạnh mèo, 9/12/12.

Lượt xem: 2,628

1. mạnh mèo Thành viên cấp 2

Đây là bài đầu tiên khi mình mới biết về photoshop, tất cả đều làm từ photoshop (Mình kết nhất cánh thiên thần) mọi người cho mình ý kiến nhé! [​IMG]

...
  2. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

những ảnh cưới như này những năm 95-97 người ta rất thích, cơ mà bây h ko ai thích rồi, trông nó như cái bìa in vở ca sĩ diễn viên ngày xưa ấy
  3. danghong

danghong Thành viên cấp 2

giờ làm ảnh cưới thế này khách hàng nói chết :-ss... màu mè cần tươi tắn tự nhiên..
  4. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Chuẩn luôn, đúng là nhìn như ảnh cưới thời xưa ấy, trông chuối chuối thế nào ấy, giờ ng ta ko làm ảnh cưới kiểu này nữa đâu bạn.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn