Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Where's My Water - game đình đám trên ios, android giờ đã xuất hiện trên store Windows 8

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiến thức tin học' được đăng bởi Hùng Hổ VietDesigner, 21/12/12.

Lượt xem: 4,250

1. Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

Where’s my water là 1 trò chơi đồ họa có vẻ rất “trẻ con” nhưng thực tế lại cực kỳ gây nghiện.

Mục tiêu của trò chơi là sắp xếp đường ống để mang lại nước tắm cho chú cá sấu Swampy ngộ nghĩnh và người bạn gái vịt con dễ thương của Swampy. Game có 120 bàn và khiến bạn luôn phải động não, một khi đã chơi có lẽ rất khó có thể dứt ra được.

Where's my water đạt vị trí số 1 trong top ứng dụng trả tiền hàng tuần liền trên App Store. Trò chơi đạt điểm đánh giá 5/5 từ hơn 22 nghìn người chơi.

Đến bây giờ nó đã xuất hiện trên Windows 8 với giá : FREE!!!!!! [​IMG][​IMG][​IMG]
    Mong là sẽ có thật nhiều game hay đổ bộ lên windows 8!!!

hãy tham khảo cách chơi và nếu gặp bài nào khó quá hãy xem gợi ý từ link này
    http://www.youtube.com/watch?v=nQzcN...e=results_main

p.s : mọi người chơi xong nhớ lên rating và đánh giá trên store nhé [​IMG]. Như vậy sẽ thể hiện ng dùng win 8 quan tâm tới chợ ứng dụng => các nhà sx sẽ phát triển thêm nhiều app, game hay nữa

...
    hà điệu, DX_Degeneration, Hàn Phong1 người khác thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Nhìn 2 cái đầu Hổ làm em muốn đem đi xào lăn quá :>
  3. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Game này mình gần về nước rồi :D
  4. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

làm e ăn với :> chắc ngon lắm
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Xương ko đó em , nghẹn chết :))
  6. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

Hổ ver 1 sẽ trả thù cho em các bác cứ thịt :))
  7. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

Cái này e chơi hết rồi hehe
  8. ivyiron

ivyiron Thành viên cấp 2

ơ ko hiểu sao cái này mình cài trên win 8 ko sao chơi được, cứ ấn play nó load ra 1 màn hình cống nước rồi ko có gì để ấn tiếp @.@ ngoài nút back quay lại chỗ ấn play
    Bạn đã test thử chưa :((
    tương tự trò where is my perry cũng của disney mình cũng bị như thế
  9. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thấy bên VNZ rồi mà chưa thử,.vì ko thích lắm mấy game trong kho app.
    Mà acc này lại acc phụ của anh Hổ thì có,.muốn mất tờ rim ko.
  10. Hùng Hổ VietDesigner

Hùng Hổ VietDesigner Thành viên cấp 3

cho bác xác minh lại ...clone k nhiệt tình như em thế này đâu :-w
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn