Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[White Rose and Red Rose]

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Shad, 25/11/12.

Lượt xem: 2,282

1. Shad Mới đăng kí

Photo and Retouch by me

lần đầu tham gia diễn đàn, mọi người hãy nhẹ nhàng và cởi mở với mình nhé ^^

...
  2. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Hình đẹp nhưng mình cảm thấy mẫu cứ gượng thế nào ấy :| hk tự nhiên cho lắm
  3. Shad

Shad Mới đăng kí

à, mình cũng chỉ làm theo tiêu chí của forum là về ps nên chủ yếu muốn post ảnh có vận dụng ps nhiều để thảo luận với mọi người thôi. Còn Model diễn cứng hay gượng hế nào thì tùy tâm tùy mắt, mình thấy vậy là ổn, còn bạn có thể có con mắt chuyên nghiệp hơn nên thấy khác đi chăng.

BTW, đây là Step

4. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Tại mình thấy bạn để "Photo and Retouch by me" nên mình nghĩ bạn là photographer. Chỉ là cảm nhận riêng của mình thôi chứ mình có biết j` về chụp ảnh đâu :D
  5. Shad

Shad Mới đăng kí

àh, mình chỉ học chụp ảnh thôi chứ ko dám nhận là photographer đâu bạn. Khả năng còn kém cỏi lắm. Cám ơn bạn đã góp ý ha, dù rằng mình chẳng tiếp thu dc gì
    hà điệu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn