Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

WinXP phải khởi động máy tính 2 lần

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi NguyễnNgọcQuý, 24/4/15.

Lượt xem: 1,775

1. NguyễnNgọcQuý Mới đăng kí

Mỗi lần bật máy tính là em phải vào phần safemod để vào Win rồi restart để vào máy tính . cho e hỏi đó là lỗi j vậy ạ . và cách chữa đi ạ

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

cài lại win :O
    NguyễnNgọcQuý thích bài viết này
  3. vanthao171088

vanthao171088 Thành viên cấp 3

Cài lại Win không được thì mua máy mới, lưu ý đừng chọn HDD SeaGate Bọn bảo hành 130 Ký Con làm ăn rất tệ 1 tháng mà lên Bảo Hành Tận 3 lần
    Sáng nay mình lên Bảo hành lần 3 nói bọn nó tiếp nhận xong 1 anh trai mang ra tình hình ổ cứng của anh có thể bị từ chối bảo hành do trên ổ cứng chỉ còn 1 tem trong khi ổ cứng bảo hành gửi lại chỉ có 1 tem, cũng may mình tới 3 lần các bạn nhân viên kia biết lun mắt nên kiểm tra kỹ lại là do bọn kia dán thiếu 1 tem, kiểu này kiếm thêm tiền mua hãng Khác cho chắc (HDD 1TB)
    Seagete thì mình không phàn nàn tuy nhiên Bọn bảo hành 130 Ký Con mình k thiện cảm xíu nào.
    Dẫn chứng Tốc độ tệ hại HDD Seagate 1TB mới mua

NguyễnNgọcQuý thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn