Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[WIP] Áp dụng tỷ lệ vàng vào hệ thống lưới của logo EmpireFlippers

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Hboy, 21/5/14.

Lượt xem: 3,134

1. Hboy Mới đăng kí

Logo mình redesign cho khách.
    Sau khi sketch để khách chọn option thì bắt đầu lên máy áp tỷ lệ, tạo lưới cho logo và hoàn thành logo guideline.
    Cảm ơn các bạn đã xem và góp ý

...
    Son Do, Phạm Hữu Dư, Duy Tran3 người khác thích bài viết này.
  2. Sorceress

Sorceress Thành viên cấp 1

Đẹp - Sang. Khách duyệt là tuyệt vời rồi

Cái chữ - FLIPPERS - ấy. Bạn thử dùng font: HP-Dan Truong xem hoặc 1 font tương tự kiểu vậy (Font vuông) . Mình thấy font nó nó khỏe nếu dùng vào đây nó sẽ tôn chất khỏe và sang của Logo lên.
    paygate591 thích bài viết này
  3. hiepdesign

hiepdesign Thành viên cấp 1

Logo của bạn đẹp và hợp thời đại. Còn tỷ lệ vàng mình thấy nó vẫn cứ miễn cưỡng như cái logo của Apple sao đó. Chữ EMPIRE có phần chân chữ M không hợp lý so với phần chân của các chữ khác.
  4. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

đơn giản nhẹ nhàng,nhìn rất ổn.
  5. xulieu

xulieu Mới đăng kí

Logo của bạn khá đẹp, cách sử dụng tỉ lệ vàng cũng khá hay ^^.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn