Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Workshop miễn phí: Sáng tạo và phát triển ý tưởng cho Designer

Chủ đề thuộc danh mục 'Sự kiện - Cuộc thi' được đăng bởi kaylee_vn, 15/12/14.

Lượt xem: 1,943

1. kaylee_vn Mới đăng kí

Gửi các bác thông tin về workshop miễn phí về thiết kế đồ họa: cái này tập trung vào mảng làm thế nào để sáng tạo ra và phát triển được ý tưởng cho thiết kế - một vấn đề khá khoai cho nhiều anh em thiết kế! Diễn giả là chuyên gia thiết kế đồ họa đến từ Anh - Andrew Lawrence. Bác này có profile khá lâu năm làm chuyên gia tư vấn thiết kế tại Anh và Đức, bây giờ đang ở Việt Nam làm cho Học viện Thiết kế & Thời trang London.

Nội dung workshop như sau nhé các bác:
    • Ý tưởng là gì và làm sao để có cảm hứng ra một ý tưởng?
    • Làm sao để thoát khỏi sự trống rỗng của đầu óc và những trang giấy vô hồn?
    • Tại sao độc một ý tưởng không bao giờ là đủ?
    • Làm sao để phát triển một ý tưởng và khiến nó trở nên thú vị hơn?
    • Hồ sơ nghệ thuật là gì và tại sao bạn lại cần thiết đến vậy?
    Thời gian: 09:00 sáng ngày thứ 7 - 10/01/2015. Gói gọn trong 1 buổi sáng thôi ạ. Đồ dùng cần thiết sẽ được chuẩn bị sẵn hết hehe.
    Địa điểm: Học viện Thiết kế & Thời trang London - 48 Tô Ngọc Vân, Hà Nội

Các bác quan tâm có thể đăng ký qua link này ạ:
    Code:
    http://bit.ly/1wD53Ji

...

Ủng hộ diễn đàn