Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xem ai tương tác với Facebook của bạn nhiều nhất

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi photokey, 4/3/13.

Lượt xem: 267,438

1. photokey Thành viên cấp 3

Đơn giản nhé

B1. Vào trang facebook profile của bạn. ( Trang cá nhân )

B2. Ctrl + U (hoặc Chuột phải chọn View Page Source)

B3.Bước này áp dụng cho bạn nào dùng FF còn Chorme bỏ qua : Vào Hiển thị => Chọn "Bẻ những dòng dài" ( Mục đích để dễ nhìn hơn đó mà )

B4. Ctrl + F, gõ " list.top " => Enter
    - Các bạn sẽ thấy danh sách một đống dãy số cách nhau bằng dấu "," (Tất nhiên bạn nào ko có tương tác trên Face thì chả có đống nào ). Đó là các ID facebook, sắp xếp theo thứ tự tương tác facebook của bạn từ nhiều nhất đến ít nhất
    - Copy số ID, gõ trang web có định dạng www.facebook.com/IDVD: www.facebook.com/123456789

Như vậy các bạn đã có thể biết ai tương tác với Facebook của bạn nhiều nhất. Top 10 trong danh sách của mình có mấy nàng VDS =))
    Tất nhiên Facebook để top list chắc chắn là có lý do của facebook. Nhìn vào đống ID đó đôi khi bạn có thể nhận ra vài cái hay đó. Nêu như bạn thấy mình ít khi chat, ít cmt, nói chung là ít tương tác với ai đó mà nằm trong top ten chứng tỏ là người đó vào face mình nhiều 8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}
    P/S: Lâu lắm không vào VDS, xin gửi lời chào thân ái và quyết thắng:"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :"> :">

...
    Nhoc L.T.A, Hà Bơ, Hẻo Hóm Hĩnh78 người khác thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Có cả mình cơ đới 8->.
    Hà Bơ thích bài viết này
  3. photokey

photokey Thành viên cấp 3

định ghi chữ KI thôi, cơ mà nghĩ tội =))
  4. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Cái này chuẩn... Gấu mình vào nhiều nhất... :))
    duongxinhgai thích bài viết này
  5. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ki là ngôn ngữ Nhật thôi mà :-j
  6. photokey

Ki theo ngôn ngữ việt nam =))
  7. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

kHốn nạn vãi :">
  8. photokey

Khốn khốn cái ........... lỗ rốn, Gay lại còn bày đặt biết bay =))
  9. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

D! chuẩn quá thím ơi! đúng là người đó vào fb của em nhiều nhất
  10. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Tương tác k nói lên việc ngta vào wall mình đâu :)) chat, like. comment, tag ảnh ...bla bla thôi
  11. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Cái này ở đâu ra vậy, nó tính từ đầu tới giờ hay là gần đây :D Với lại khi Ctrl U thì thấy mình ở profile người khác cũng được, chả cần phải ở profile mình.
  12. Cui_Kho

Cui_Kho Thành viên cấp 2

đánh dấu phát bữa nào rảnh làm thử :3
  13. photokey

mình có nói câu nào là tương tác là vào wall đâu bạn
    Hans Le thích bài viết này
  14. photokey

Facebook có cả 1 đống server nên ko phải load trang nào của facebook cũng như nhau đâu bạn
    David_Rown thích bài viết này
  15. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

mình có nói bạn đâu :|
  16. photokey

Là con cờ phải không Leo Gay =))
  17. photokey

:-s thế nói ai vậy bồ :D
  18. Susami

Susami Thành viên cấp 1

Em vừa làm xong, cái này hay thế :x Chứ em k khoái mấy cái apps thống kê trên FB, toàn tính từ mấy tuần gần gần trở lại, chả đúng gì cả :v
  19. photokey

có những cái nó tính mấy tuần trở lại là còn may đó bạn, đa số app trên facebook chủ yếu dùng lệnh Random cả B-)
    LaokameHans Le thích bài viết này.
  20. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Vừa làm thử trong mười mấy trang cả trong profile của bạn, không phải bạn, trong game. Thấy thứ tự Id trong Ctrl U ra giống nhau cả :3 :3

Ủng hộ diễn đàn