Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Xin] Ai có Adobe Media Encode CC em xin với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi YoungBinTee, 29/6/15.

Lượt xem: 3,864

1. YoungBinTee Thành viên cấp 1

Thưa các bác, như cái tiêu đề, ai cho em xin bản En CC có cờ rắc với. em tìm trên google toàn bản CC 2014, em thì dùng CC chắc là không được.
    Như trong hình dưới các bác thấy không có H264 đâu cả..:((
    Thằng nông dân phải làm sao.
    Ai giúp em với!!!

...
  2. mono

mono Thành viên cấp 2

YoungBinTee thích bài viết này
  3. YoungBinTee

YoungBinTee Thành viên cấp 1

mono ủa CC 2014 vẫn cài vào đc bản CC hả bác.
  4. mono

mono Thành viên cấp 2

bạn thử tải về cài , mở lên và import project ae vào . chứ liên kết trực tiếp chắc k dc.
  5. atvp9x

atvp9x Thành viên cấp 1

6. YoungBinTee

YoungBinTee Thành viên cấp 1

cảm ơn 2 bác nha.
  7. tphuong2510

tphuong2510 Mới đăng kí

Mấy bác cho mình hỏi Adobe Media Encoder với Adobe After Effect có cần phải cùng phiên bản mới cho import vào để render không ?

Mình đang sử dụng After Effect CC 2014 và Media Encoder CC 2015 mà nó không cho import file AE vào :( Báo lỗi thiếu 'component' gì ấy ...
  8. umbrella

umbrella Thành viên cấp 1

Bác nào có adobe media encoder cs6 full cờ rắc ko ạ?
  9. karthus

karthus Thành viên cấp 2

Sai câu hỏi rồi nhé bạn.

Ủng hộ diễn đàn