Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ảnh gia đình

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi phạm đình bình, 17/11/13.

Lượt xem: 3,251

1. phạm đình bình Mới đăng kí

Xin các bạn giúp đỡ mình 1 chút. chả là mình mới học photoshop (nghiệp dư thôi không đi chuyên) nên không rành lắm. ờ .... mình muốn ghép 1 cái ảnh gia đình nhà mình do không có điều kiện đi chụp nên mới phải làm thế này các bạn a. gồm 4 người bố mẹ và 2 a e trai bố mẹ gần 50 tuổi, 2 a e trên 20 tuổi . bạn nào có mẫu ảnh dùng để ghép đầu vào thôi cho mình xin được không??? mình tìm không thấy ảnh nào co 4 ng mà giống giống như thế. bạn nào có cho mình xin nhé, mình cảm ơn nhiều

...
  2. Sơn vũ hồng

Sơn vũ hồng Mới đăng kí

xem có đc ko bạn
    phạm đình bình thích bài viết này
  3. phạm đình bình

phạm đình bình Mới đăng kí

cảm ơn bạn Sơn VŨ Hồng nhé. nhưng mà hơi già so với nhà mình. hì
  4. Thanh Luan 2410

Thanh Luan 2410 Mới đăng kí

ban son vu hong hay ban nao co tam hinh gia dinh nao 6 nguoi, 2 bo me, 2 con gai, 2 con trai. con trai ut khoang 20, cho minh xin. minh rat cam on cac ban nhieu

Ủng hộ diễn đàn