Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin ảnh stock chân dung & ảnh cưới chưa qua chỉnh sửa !

Chủ đề thuộc danh mục 'Xin xỏ - Yêu cầu stock' được đăng bởi tran00minh00hieu, 29/1/15.

Lượt xem: 4,177

1. tran00minh00hieu Thành viên cấp 1

Chào các anh chị, các bạn trên diễn đàn !
    Mình muốn tập tành xử lý ảnh chân dung với ảnh cưới nhưng có ít stock để làm nên mạo mụi lên đây xin các bác, mong các bác với các anh chị giúp đỡ, em cũng có tập làm mấy stock chia sẽ trong box này nhưng ít ảnh chân dung với ảnh cưới chứ không phải em lười tìm, chân thành cám ơn các bác trước !

...
  2. Lý Tùng Lâm

Lý Tùng Lâm Thành viên cấp 2

up hóng có ai share ko
  3. tran00minh00hieu

tran00minh00hieu Thành viên cấp 1

Không share mà có khi bị ban nick ấy ! Bị một lần rồi, nên cũng ngại lắm bạn, nếu share được thì họ đã share rồi. Với lại cũng có nhiều nguyên nhân lắm chứ không phải cứ muốn là có ngay, trừ phi có đủ điều kiện. Kiểu như là có máy, kèm theo offline thì có ngay..................!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn