Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin bài tập maya

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi MIDSIDE, 6/11/13.

Lượt xem: 5,040

1. MIDSIDE Thành viên cấp 1

Tình hình là tuần vừa rồi mình vừa học Modeling 1 em Car Mini xong . giờ thầy đi HN cho nghỉ 1 tuần mà k có gì làm seach các Chacter Mini tut không có nên lên đây xin anh em ai có share cho mình với ngồi làm thêm cho lên tay ấy mà . :D ....Chứ giờ ngồi k thì quên bài vở mất :D....

có tiếng việt thì càng tốt các bác nhé :D chứ em cũng không rành ENG cho là mấy :D . Em đang dùng Maya 8.5

...
  2. lttung1197

lttung1197 Thành viên cấp 2

rảnh rỗi thì học texture, rigging, animation,rendering luôn cho đủ bạn :)
    còn bài tập thì dễ lắm, mod hết mấy vật dụng trong nhà bạn là đủ lên tay rồi , cái đơn giản thì khỏi làm, rồi render up lên cho mọi người chiêm ngưỡng :)
    p/s: forum cũng có n` người học maya nhỉ (giống mình), cứ tưởng 3dsmax hết chớ
    MIDSIDE thích bài viết này
  3. MIDSIDE

MIDSIDE Thành viên cấp 1

cám ơn bác ... bác có tut nào nói về texture và mấy thứ đó k . Tiếng việt càng tốt cám ơn bác
  4. lttung1197

tiếng việt ít lắm, mà có thì cũng xấu òm ak` :)
    làm tutorial project thì vào đây http://cg.tutsplus.com/category/tutorials/autodesk-maya/
    còn mấy cái nhỏ nhỏ thì youtube(trên này nhiều hơn)
    bạn học modeling thì nên xem mấy video của anh Sil , tiếng việt dễ hiểu cho beginer
    có thể trao đổi với mình qua facebook
    MIDSIDE thích bài viết này
  5. MIDSIDE

MIDSIDE Thành viên cấp 1

bạn cho mình xin link FB của bạn đi D:. cái của anh Sil mình có coi qua rồi . mình muốn học modeling các nhân vật mini trước rồi mới tới bài 9 của anh sil chứ vô bài của anh sil thì thành nâng cao mất
  6. lttung1197

https://www.facebook.com/lethanhtung.tug
    mình chỉ học mấy bài cơ bản của ảnh thôi, tới đoạn 1 đống video modeling người thì mình ko xem nữa :D , thấy chưa cần thiết phải học

Ủng hộ diễn đàn