Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin Bộ Nứt đất và Bộ Súng đạn trong adobe Effect !!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Adobe After Effects' được đăng bởi Fen Lamborghini, 11/5/14.

Lượt xem: 9,239

1. Có bạn nào có thể cho mình bộ nứt đất và bộ Súng đạn để dùng trên Adobe Effect ?
    Mình tìm trên mạng cả ngày rồi nhưng không thấy !

...
  2. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

bộ nứt đất là cái gì trời, bộ súng đạn thì xài element 3d có cái gói weapon đó(súng, bom, lựu đạn tè le trong đó)
  3. Bộ nứt đất dùng trong Adobe Effect đó bạn , Có cái link dow mà nó nặng tới 13Gb , Nếu Dow cái đó chắc nguyên 1 ngày !!!!
  4. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Mới nghe bộ đó luôn à, bạn viết ra tên tiếng anh bộ đó được ko, bộ nứt đất nghe lạ thật ^^
  5. wanderer.inlove

wanderer.inlove Thành viên cấp 1

Chỉnh sửa lần cuối: 12/5/14
  6. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Action Essentials 1 và 2
    kéo torent một ngày là chơi thoải mái mà
  7. Nó tương tự như anh này nói này , mò mẫm mấy ngày trời mà không được gì
  8. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

đấy là bộ Action Essentials. có bản 720 hơn 13gb 2k tầm gần 40gb
  9. wanderer.inlove

Đúng rùi đó mrcyclo mình đả up từng file lẻ , lên media và mega để dành cho bạn bè
  10. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

nhưng mà chủ thớt hình như không chịu nghe...
    đòi bộ nào nhẹ nhàng thì phải
  11. mono

mono Thành viên cấp 2

Gồm Nổ , Đạn , vỡ kính , khói , nứt đất tè le .....
    Bộ bạn cần
    http://share.vnn.vn/tai-file-20016118
  12. nht190187

nht190187 Mới đăng kí

Mấy bộ hiệu ứng này nặng vl, mềnh không làm về khoản này nhưng đợt trước thằng bạn nó làm nên cop về thử, lag quá del lun sau 2h mò mẫm.
  13. Đúng đó bản nặng quá mình Download sợ mất nhiều thời gian và cũng sợ nó dow về file lỗi thì mất công toi, mình lên đây mở thớt với hi vọng có bạn nào có file lẻ chia sẻ cho anh em toàn boss
  14. wanderer.inlove

Fen Lamborghini
    Cho mình biết tên file riêng lẻ cần tải mình đưa link cho nhé
  15. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

File lẻ chắc lên youtube kiếm BestGreenScreen ấy
  16. Bác Wanderer.inlove Cái mà bác đưa cho em nó lên tới 13,69 Gb nặng quá ý của em là bác cần file lẻ ( chứa nội dung em cần " bộ nứt đất và súng đạn " ) cái bác cho em hình như nó nặng quá và quá đầy đủ
  17. Hạ Duy Linh

Hạ Duy Linh Mới đăng kí

#16 Chịu khó dùng IDM tải xuống đi bạn.. chỉ có 10giờ tải thôi,,, mạng ngon thì 8h..

Ủng hộ diễn đàn