Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin brush hình vệt máu :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ruadavt, 15/8/12.

Lượt xem: 5,447

1. ruadavt Thành viên cấp 2

chả là dạo này em đang nhận được 1 show làm ảnh ma , mà mò không ra blur vệt máu như ảnh dưới , trước có nhưng em bị trộm lap mất sạch , h bác nào có blur NTN thì share e nhé e đang cần gấp ạ [​IMG]

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Hình như đã thấy 1 lần bạn lập topic xin "blur" và đã được chỉnh sửa lại là "brush" rồi mà giờ vẫn sai từ này nhỉ?

Với cả đặt topic xin brush thì có gì đáng buồn cười đâu mà phải kèm theo emo :)) nhỉ?

P/s: bạn lên Google search từ khóa "Blood brush" là nó ra 1 đống cho bạn down :)
    Xuân Tín thích bài viết này
  3. Hàn Phong

Hàn Phong Cựu quản trị

Hưng Trần Văn thích bài viết này
  4. ruadavt

ruadavt Thành viên cấp 2

@ad : sr tại mình quen để biêu tưởng :)) sau mỗi bài viết , còn về vấn đề trình tiếng anh mình quá kém thật ,
    @hàn phong : thanks bạn , mình đang cần gấp cái này thật

Ủng hộ diễn đàn