Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các mở khóa tài khoản Facebook bị report "Disabled - Ineligible" (FAQ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Facebook, Youtube - Và mạng xã hội khác' được đăng bởi Đỗ Vũ Quang Hiếu, 19/7/14.

Lượt xem: 4,119

1. Đỗ Vũ Quang Hiếu Mới đăng kí

Chào các anh/chị/em trên forum VietDesigner
    Em đã bị report tài khoản Facebook 3 tuần nay rồi, em có làm theo hướng dẫn trên forum topic của anh nguyễn văn dũng
    Em đã gửi chứng minh thư,... contact facebook rồi. rồi Facebook cũng chỉ rep 1 dòng mail như này :
    Hi Đỗ,

Trong khi điều tra, chúng tôi đã xác định rằng bạn không đủ điều kiện sử dụng Facebook. Bạn có thể xem Tuyên bố về Quyền lợi và Trách nhiệm tại địa chỉ sau:

Rất tiếc, vì lý do an toàn và bảo mật, chúng tôi không thể cung cấp thêm thông tin giải thích tại sao tài khoản của bạn bị vô hiệu hóa. Quyết định này là cuối cùng.

Cảm ơn sự thông cảm của bạn

Felicity
    Facebook
    ------------
    Mọi người có ai biết cách mở xin giúp em với :( em đã nếm đủ các loại report fake name,fake account,13 tuổi rồi :( bh thêm cái Disabled - Ineligible (người khuyết tật) chả biết làm gì :( đi tìm phương pháp để mỡ mãi mà không được.

...
  2. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Thể loại này mới :))
  3. Đỗ Vũ Quang Hiếu

Đỗ Vũ Quang Hiếu Mới đăng kí

Nó cũng đều là FAQ :'( nhưng em k biết mở xin m.n giúp em huhu
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tui cũng chết 1 acc chính nè :D

gửi mail hoài cũng chả xong
  5. Đỗ Vũ Quang Hiếu

Đỗ Vũ Quang Hiếu Mới đăng kí

Cầu mong mọi người giúp em với . em cảm ơn nhiều,Hơn 3 tuần thức ngày đêm đợi nick mở mà chả thấy được gì :(

Ủng hộ diễn đàn