Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin các pro giúp đỡ về corel

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi 8668, 28/2/17.

Lượt xem: 3,477

1. 8668 Mới đăng kí

Chào các anh chị em vietdesigner e là member mới ! Trong thời gian gần đây em có tìm hiểu 1 số tài liệu hướng dẫn về Corel nhưng cảm thấy chưa có những hướng dẫn sát hơn với thực tế công việc em đang làm vậy cho phép em hỏi anh chị các bro về corel hướng dẫn/chỉ giáo em cách làm việc trên corel để phục vụ cho việc In quần áo Bóng đá ( Về số áo, bảng tên ) - Xin các bro chỉ giúp e cách setup trên khổ giấy phù hợp với In áo (A3 hay A4) cách viết số áo tên chia làm sao để cho phù hợp (Kích Thước chữ và số ) - E xin trân thành cảm ơn các bro ! Chúc các anh chị em VietDesiger luôn mạnh khoẻ <3

...
  2. ngoc_katy09

ngoc_katy09 Thành viên cấp 2

số với tên thì bạn tìm hiểu công cụ text =))

Ủng hộ diễn đàn