Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin chào mọi người.

Chủ đề thuộc danh mục 'Ra mắt - Làm quen' được đăng bởi tranlong021988, 20/2/17.

Lượt xem: 6,748

1. tranlong021988 Thành viên cấp 1

Mình tên Long, là thành viên mới, sinh năm 88. Mình đi làm được 8 năm rồi, kinh qua nhiều vị trí graphics design, motion design, video editor, vfx và hiện tại là rich media developer.
    Đây là porfolio của mình: dragonmakeit.com
    Hân hạnh được làm quen (cộng tác)với các bạn.

...
    annguyen100192 thích bài viết này
  2. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Xin chào Long, mình cũng sinh năm 88, Mình có ghé qua trang Porfolio của bạn, nó rất tuyệt.
    tranlong021988 thích bài viết này
  3. tranlong021988

tranlong021988 Thành viên cấp 1

4. anzac

anzac Mới đăng kí

chào bạn hân hạnh được làm quen
    tranlong021988 thích bài viết này
  5. tranlong021988

anzac : Hân hạnh làm quen với bạn.
  6. auvietco

auvietco Mới đăng kí

Chào long mình có xem Porfolio của bạn, nó thật tuyệt. Rất vui khi được làm quen với bạn bạn có thể tìm hiểu mình tai auvietco.net
  7. tranlong021988

auvietco : cám ơn bạn, hiện tại mình đang nghiên cứu các giả lập 3D kiến trúc hoặc 3D sản phẩm trên nền web, nếu bạn có nhu cầu thì mình có thể cộng tác, mình sẽ lấy giá ưu đãi nhé.

Ủng hộ diễn đàn