Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin chỉ dẫn thuê lens và đạo cụ (chân máy...)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận' được đăng bởi Tonny Ha, 24/1/13.

Lượt xem: 4,769

1. Tonny Ha Thành viên cấp 2

các bác ơi, cho em xin chút tư vấn về thuê lens cho máy Canon EOS và đạo cụ chụp hình ( chân máy, hoa giả,...) tại hà nội và hải phòng với ah?
    sắp tới e từ sydney về mà mù quá tính đi chụp ảnh xa mà không biết ở việt nam thuê thế nào, giá cả ra sao, uy tín chất lượng thế nào và thuê ở đâu. Mong các bác tư vấn cho em
    Em xin cảm ơn!

...
    Nguyễn Thanh Long thích bài viết này
  2. Nguyễn Thanh Long

Nguyễn Thanh Long Thành viên cấp 2

Nếu bạn xác định chụp lâu ngày thì nên tự mua chân. Còn lens thì có thể tới Hanoilens để thuê. Ở Hà Nội thì Hanoilens là nơi mọi người hay tới thuê nhất. Cả đạo cụ chụp ảnh lẫn đạo cụ quay phim :D.
    P/s: Mong có những bức ảnh đẹp từ bạn :)
    Tonny Ha thích bài viết này
  3. Tonny Ha

Tonny Ha Thành viên cấp 2

chân máy thì mình có nhưng mà do lần trước về việt nam qua cửa khẩu bị bọn nhân viên hàng hóa ở đó vứt bừa bãi vs không cân thận nó đã bị vỡ phần đầu mặc dù đã có giấy hàng dễ vỡ và bọc trong bao đựng :((
  4. Tonny Ha

có bác nào cho em biết địa chỉ thuê ở hải phòng không?
  5. Tonny Ha

bạn có thể cho mình địa chỉ cua hanoilens được không?
  6. Nguyễn Thanh Long

Nguyễn Thanh Long Thành viên cấp 2

Số nhà em không nhớ lắm.
    Chỉ nhớ nó nằm trong hẻm 98 - Ngách 26 - Ngõ Thái Thịnh 2 - Thái Thịnh.
    Bác đi vào hẻm 98 đi thẳng ở bên phải có cái biển xanh nhỏ nhỏ ghi Hnlens đó ạ
    Tonny Ha thích bài viết này
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ủng hộ diễn đàn