Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin clip hướng dẫn, kinh nghiệm đi pen tool pro

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi ngohuulong1, 21/5/16.

Lượt xem: 1,961

1. ngohuulong1 Mới đăng kí

Gửi các pro!
    Em đang học pts và muốn nâng cao tốc độ pen tool nhưng mà chậm quá, em muốn nhờ các bác pro có link các pro vẽ pen tool để học mót và để biết tốc độ các pro đến đâu mà cố gắng, mong ae giúp đỡ. Thanks mọi người nhiều []==[][]==[]

...
  2. vector368

vector368 Thành viên cấp 3

bạn xem nhé
    Nguyễn Sơn Thủy, Specialkidngohuulong1 thích bài viết này.
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Người ta hỏi pts mà bạn chỉ Ai hả :))
    ngohuulong1 thích bài viết này
  4. Specialkid

Specialkid Thành viên cấp 2

Em thấy cũng na ná mà bác Gia Phú. Ps còn dễ thao tác hơn nữa.
  5. twone

twone Thành viên cấp 2

làm nhiều quen tay, bạn có coi clip cả trăm ngàn lần mà ko tập luyện mỗi ngày thì cũng thua, kinh nghiệm cá nhân mình thì mình dành gần cả năm để luyện Ai, mỗi ngày vẽ một vài hình, bất kể hình gì, ngoài pen tools thì Ai còn có cây viết chì, cây làm mượt, cục gôm, cây cọ, mỗi thứ đều có một tuyệt chiêu riêng, vậy nên hãy ngưng coi clip hay hướng dẫn, bay vô làm, làm ko dc thì làm lại :)):)):))
  6. ngohuulong1

ngohuulong1 Mới đăng kí

hì, luyện nhiều nhưng muốn có động lực bác ạ, nhìn các bác đi pen tool pro như lướt ván để biết mà cố gắng, với cả e cũng muốn biết cách tối ưu các điểm neo để bớt công sức nhất, các pro có thêm gì share em với ạ
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Lúc đi pen tool nếu cần sửa bạn nhấn giữ Ctrl đồng thời lúc này chuột sẽ chuyển đổi sang là một mủi tên nhầm để cho bạn nắm các tay nắm anchor mà kéo mà di dời :), đảm bảo nhanh :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 23/5/16
    huynguyen88tranvan.muon thích bài viết này.
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn