Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin đánh giá về backdrop mới làm

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi phantom12sl, 30/6/15.

Lượt xem: 2,913

1. phantom12sl Thành viên cấp 1

Mình mới làm 1 cái backdrop với chủ đề nói về chương trình chào mùa thu, thật sự là cảm giác chưa ổn lắm nên muốn nhờ mọi người góp ý thêm .

Đây là backdrop của mình

Sau khi tiếp nhận góp ý của các bạn thì mình đã chuyển qua cái BG như này (cái kia cứ nghĩ đến mùa hè thật). Mình lại tiếp tục xin nhận xét lần 2 ^^!!!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/7/15
    Phạm Hữu DưDennis Luu thích bài viết này.
  2. songbangao

songbangao Thành viên cấp 2

bạn phối màu chưa được tốt, cần chọn lại màu cần phối.
    hoagaophantom12sl thích bài viết này.
  3. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Theo mình thấy thì backdrop có cảm giác là mùa hè chứ không phải mùa thu
    phantom12sl thích bài viết này
  4. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Ý tưởng tốt, BG đẹp, nhưng theo tớ thì màu text chưa ổn.
  5. CoffeeLove

CoffeeLove Thành viên cấp 2

Theo ý kến của mình là:
    1. bạn nên xắp lại phần text bị ngược(để chữ hello phía trước chữ autumn nha).
    2. về gốc nhìn, hình này từ trên xuống ngay bờ biển (biển xanh cát vàng) vậy lá phong từ đâu ra > không hợp lý lắm.
    3. bỏ luôn cái mỏ neo trắng trắng ra đi bạn :D
    4. mình đề nghị bạn bỏ background bờ biển ra đi nhìn vô tưởng mùa hè không à.
    Chúc bạn thành công.
  6. ThongMin

ThongMin Thành viên cấp 1

Kéo tỉ lệ biern xuống thấp tí bạn ơi. Ngày tháng năm nên xử lý khác hơn. Vậy thấy ko khớp với tiêu đề bên tren lắm
  7. phantom12sl

phantom12sl Thành viên cấp 1

Các bạn góp ý thêm về mẫu mới giúp mình để có thể hoàn thiện hơn nhé, cảm ơn mọi người nhiều :)
  8. Dennis Luu

Dennis Luu Thành viên cấp 1

Cái 2 nhìn chất hơn rồi đấy, nhưng theo mình thấy thì nội dung text bạn cho nhỏ lại cho cân đối với kích thước, giờ nó to quá, bạn thử giảm kích thước xuống 80% xem, nhưng mà các Logo bạn đăt nhìn thấy kì kì. Bạn thử bố cục Logo lại xem sao.
  9. rinkeke

rinkeke Thành viên cấp 1

màu chữ và kích thước chữ không được vừa mắt cho lắm (theo cách nghĩ chủ quan của mình là vậy)
  10. thuộc nguyễn

thuộc nguyễn Mới đăng kí

Trình cùi nên không biết góp ý bạn thế nào. Sẵn tiện đang rãnh nên làm thử một cái gọi là hello Autumn! :)
    CoffeeLove thích bài viết này
  11. Nhữ Mạnh Hiển

Nhữ Mạnh Hiển Thành viên cấp 1

thấy cái đầu tiên đẹp :like:
  12. ThongMin

ThongMin Thành viên cấp 1

Nên giảm size text lại bạn ơi. Quá to rồi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn