Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file mockup Tạp chí

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi shannie.sang, 8/3/14.

Lượt xem: 3,059

1. shannie.sang Thành viên cấp 1

Em đang cần một số mockup để bỏ vào portfilio nhưng kiếm trên mấy trang download PSD miễn phí toàn down không được (cứ loading hoài) nay mới đem lên VDS để nhờ các thánh giúp đỡ.
    Mockup như hình hoặc giống giống vậy cũng được ( như hình tốt hơn :D )
    vì chủ yếu là mockup phần bìa nên hình hiện nguyên phần bìa luôn nhé
    Cảm ơn mọi người!

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/14
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

3. shannie.sang

shannie.sang Thành viên cấp 1

Thanks anh Phạm Hữu Dư Em chỉ cần phần bìa thôi anh ạ! Anh có mockup nào chỉ có phần bìa mà không có phần bên trong không?
  4. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

shannie.sang thích bài viết này
  5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

6. shannie.sang

Cảm ơn dinhanhkhoi ! Tuyệt lắm nhưng.....
    Cái 1: This file can be downloaded by premium only
    Cái 2: load hoài không vào :)

Cảm ơn anh Phạm Hữu Dư đã nhiệt tình giúp đỡ! :like:
  7. shannie.sang

dinhanhkhoi bạn có thể up lên mediafire ko thật sự là mình đã down thử rồi mà vẫn không được nó cứ load hoài luôn không hiện ra gì cả =((
  8. dinhanhkhoi

bạn qua trang này leech link nhé...leech có nghĩa là nhờ người ta leech hộ mình xong down ấy...chứ mình không bảo bạn download @@

=> vnzleech.com
  9. shannie.sang

Vẫn không down được :( Ai có link MF mockup như trên không giúp mình với
  10. dinhanhkhoi

sao bạn này kém tắm thế nhỉ...qua chatbox check link rồi mà ném cái HTML vừa check được vào chatbox họ trả về cho cái link down mà paste vào IDM chạy max speed...mạng mình yếu nên không có up được nên mới bảo bạn leech link...tưởng down xong từ chiều r` mà bây h vẫn chưa xong...chán bạn thật đấy #-o
  11. shannie.sang

không tải được luôn dinhanhkhoi ơi! nếu được thì mình close topic rồi :(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn