Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file nhãn sale off

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Davis Tèo, 2/9/14.

Lượt xem: 9,855

1. Davis Tèo

Davis Tèo Mới đăng kí

em nhận sai lâu rồi mà :D
    ý em muốn tìm file vector 3D nhiều chi tiết , shapen tool thì em vẽ đc . cũng có học chút ít nên biết đc :D

dạng như là xin ai có thì cho em. topic của em cũng là dạng xin xỏ bình thường trên 4r này thôi . có gì mà mấy bác vào ném đá ko thương tiếc . làm em nghi ngờ khả năng thực của mình. buồn quá
  2. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

Mình ko phải là cao thủ. Trình cùi thôi, chỉ biết cách làm, còn ko thích tự tay làm ra một sản phẩm nào đó cho riêng mình vì nó ko phục vụ cho mục đích gì cả, thỉnh thoảng ng quen nhờ làm card or logo thì làm nhiệt tình, còn làm logo cho mình thì chả ra hồn đâu :))
    Davis Tèo thích bài viết này
  3. Davis Tèo

Davis Tèo Mới đăng kí

buonvimua em làm bên quảng cáo nè :D mà vẽ cho khách thì nói chung là coi được . còn làm gì cho bản thân là xấu không đỡ nỗi . ý tưởng bay đi đâu mất :v
    buonvimua thích bài viết này
  4. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

thấy mọi người ném đá bác thớt và bác ý nhận sai rồi nên mình cũng thôi ko quăng gạch nữa...

thú thật là mình cũng sẽ nói như ông #2 là "google đi cu"

nhưng cũng chia sẻ luôn là hồi đầu mới tập tành mình ko biết gì nên gặp phải vô vàn khó khăn, cũng đi hỏi tùm lum tùm la và toàn bị nói "google đi cưng", riết rồi quen mình ko mấy khi vào diễn đàn xin xỏ vì thường phải vài ngày mới có trả lời, trong khi các vấn đề của mình cần giải quyết nhanh.

giờ nếu gặp ai đó như thớt, thay vì mất công ghi chứ " google đi đồ con gà" thì mình sẽ post link như sau:

https://www.google.com.vn/search?q=...a=X&ei=qEgLVMC-Corh8AWW4IGABQ&ved=0CAYQ_AUoAQ

tự người đó sẽ hiểu là từ khóa gì cần tìm, tìm ở trang nào, ra làm sao v.v..
    Davis Tèohatay1712 thích bài viết này.
  5. Davis Tèo

Davis Tèo Mới đăng kí

thank bác nhiều :D
  6. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Đây ông kẹ, link của ông đây ạ!
    all-free-download.com/free-vector/vector-misc/beautiful_vector_stickers_discount_sales_153261.html

all-free-download.com/free-vector/vector-icon/colorful_vector_sale_stickers_148351.html

all-free-download.com/free-vector/vector-icon/sale_stickers_icon_vector_152577.html

all-free-download.com/free-vector/sale-sticker-vector.html

www.creativebeacon.com/sales-tag-stickers/

Còn thưa ông kẹ, cái link CON tìm được từ Google đây ạ .... Ông xem dùm con 2 cái kết quả đầu tiên ạ :D

google.com.vn/search?site=&source=hp&q=free+sale+sticker+vector&oq=Free+sale+sticker+&gs_l=hp.3.1.0i22i30l6.1228.13263.0.16923.33.28.5.0.0.0.383.3949.0j19j2j2.23.0....0...1c.1.53.hp..7.26.3265.0.OheS61IPiTc

Dạ, down xong Ông kẹ đừng lên đây thắc mắc sao file vector nó lại là EPS chứ không phải Ai nghe....
  7. khanhcoca

khanhcoca Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn