Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file psd logo Vietdesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi BBerry, 9/9/13.

Lượt xem: 5,107

1. BBerry Thành viên cấp 2

Tình hình là mình cần xin file psd logo Vietdesigner để làm áo Group khu vực mình. Bác Phạm Hữu Dư có thể share giùm về Email giùm mình được ko ?
    Email : tinnguyen1992@gmail.com
    Cảm ơn bác trước !

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

TuanAnhPMZ, BBerrytranvan.muon thích bài viết này.
  3. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Logo diễn đàn dẹp mà:x
  4. ankaka

ankaka Mới đăng kí

anh ơi font chữ là font gì vậy ạ, em cho font khác vào nó ko còn đẹp nữa a ạ
  5. TuanAnhPMZ

TuanAnhPMZ Mới đăng kí

File AI ddee lam gi vay anh
    tranvan.muon thích bài viết này
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@TuanAnhPMZ : File A.I có thể làm ra hình ảnh JPEG bình thường,, cũng có thể đem đi in ra khổ giấy lớn nhỏ cũng dc, hoặc cũng có thể đem về nấu cháo, thêm gia vị, cũng ngon ! :))

TuanAnhPMZ thích bài viết này
  7. TuanAnhPMZ

TuanAnhPMZ Mới đăng kí

thế giờ muốn sửa thì làm như nào vậy
  8. TuanAnhPMZ

TuanAnhPMZ Mới đăng kí

Mở bằng photoshop nó báo lỗi gì ấy
  9. tranvan.muon

@TuanAnhPMZ Mở bàng A.I, và sửa, Photoshop hok thể sửa A.I, nếu muốn sửa bằng Photoshop, thì lấy hình ảnh JPEG dười này vào Photoshop sửa. xóa chữ, gõ chữ mới vào bằng Photoshop, sửa xong Save.

10. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Đào mộ kinh quá =))
  11. tranvan.muon

@ducuong233 : Do hôm qua @TuanAnhPMZ nhìn thấy rõ ràng là file Adobe Illustrator (viết tắt " LOGO_VietDesigner.ai "), vậy mà cũng cố tình lấy Photoshop mở ra đòi chỉnh sửa file Illustrator, đúng là nhắm mắt mở đại, ha ha ! :))
  12. rok

rok Mới đăng kí

Cám ơn bạn . biến tấu thnahf của mình thôi ;)
  13. tranvan.muon

@rok : hình trên đó có thể chế thành kiểu gì vậy ? đưa hình mình xem đê ! Thank ! :))

Ủng hộ diễn đàn