Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file psd quần áo sườn sám để ghép ảnh thờ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Steriboi, 14/8/15.

Lượt xem: 9,479

1. Steriboi Mới đăng kí

Chẳng qua là em đang làm hình phục hồi cho 1 gia đình người hoa, người ta yêu cầu ghép hình thờ bà mặc sườn xám, em lục banh cái gg rồi mà toàn hình áo dài :( bác nào có file psd sườn xám ngồi thì cho e xin với ạ :(

...
  2. badboy2000320

badboy2000320 Thành viên cấp 2

3. Steriboi

Steriboi Mới đăng kí

đây là áo dài mà bạn? đâu fải sườn xám đâu T___T
  4. badboy2000320

Thì Xường xám nó cũng là áo dài mà. Nó là áo dài truyền thống của trung hoa mà :D

5. Steriboi

Steriboi Mới đăng kí

bạn có gửi nhầm file cho mình hông =)) hình demo của bạn khác mà file là file khác á =))]] nếu bạn gửi cho mình file như hình thì tốt quá <3
  6. badboy2000320

7. Steriboi

Steriboi Mới đăng kí

xin lỗi, nhưng bạn có file sườn xám mà ngồi hông :((((((
  8. badboy2000320

Bạn tìm từ khóa Qipao ý. TÌm hình ảnh độ phân giải lớn chắc có. Mình đây cũng tải kiểu đấy mà. Cũng tìm đc 1-2 cái ngồi thôi. Kén lắm :(

Ủng hộ diễn đàn