Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin file PSD quân phục bộ đội màu trắng, hoặc nhờ bác nào ghép ảnh vào quân phục hộ, em gửi phí ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Suso, 6/11/14.

Lượt xem: 4,270

1. Suso Thành viên cấp 2

Như tiêu đề ạ, em làm ảnh cho ông ngoại em. Ông muốn có ảnh mặc trang phục quân đội màu trắng, nhưng em tìm trên mạng ko thấy có. Chỉ có file psd quân phục màu trắng của ngành công an. Bác nào có file psd quân phục bộ đội màu trắng thì cho em xin với. Nếu ko thì e gửi file bác nào làm hộ em gửi phí ạ. Em chân thành cảm ơn :)
    Ps: Ảnh bên trái là ông ngoại em, e đang muốn tìm bộ quân phục bộ đội như hình bên phải ạ

...
  2. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

Suso thích bài viết này
  3. Suso

Suso Thành viên cấp 2

4. rungtram2014

rungtram2014 Thành viên cấp 4

bạn mua tấm ảnh đó về ghép không được hả bạn
  5. Suso

Suso Thành viên cấp 2

49$ cho 5 bức ảnh đấy có đáng ko bạn?