Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giáo trình Adobe Photoshop CC và Lightroom 5 vài lời tư vấn từ các anh em

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi mambocmui, 23/10/13.

?

Có nên học ngay những cái mới như Adobe Photoshop CC hay Lightroom 5 không ạ?

1. 7 vote(s)
    87.5%
  2. Không

1 vote(s)
    12.5%
Được phép chọn nhiều kết quả khi vote.

Lượt xem: 7,987

1. mambocmui Mới đăng kí

Mình năm nay mới vào ĐH năm nhất. Ngành CNTT. Bắt đầu học làm PS và Microsoft Office. Ở trường thì tụi mình chỉ học Adobe Photoshop 7 thôi. Nhưng về nhà mình muốn học thêm cái mới nên cài luôn cái Adobe Photoshop CC Mình cũng chưa biết nhiều lắm. Với lại học cái mới toanh thế không biết có tốt không? Mọi người cho mình lời khuyên. Và mình muốn xin cái ebook học Adobe Photoshop CC + Lightroom 5 tiếng Anh hay Việt (nếu có) thì tốt quá ạ. Cảm ơn mọi người nhiều :) Thanks all!

...
  2. danghong

danghong Thành viên cấp 2

trường nào mà vẫn dùng shop 7 :))
    mambocmui thích bài viết này
  3. mambocmui

mambocmui Mới đăng kí

Đến chán bạn à. Máy ở trường thì ôi thôi. Suốt ngày hỏng. Trường Kinh Doanh và Công Nghệ x(
  4. mambocmui

mambocmui Mới đăng kí

Anh em nào có ebook hay hướng dẫn tự học thì share mình với nhé ;)
  5. danghong

danghong Thành viên cấp 2

tưởng king kong giàu lắm mà :)))
  6. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Trường "Kinh Kông" có khác ha ! :))
    Khi anh mới học Photoshop, LightRoom, Illustrator, Corel ...vvv cài vào máy tính là "Những phần mềm Đồ họa Mới nhất - Tân tiến nhất lúc hiện thời" :like:
    - Bây giờ là Adobe Photoshop CC v14.1, Adobe Photoshop LightRoom 5.2 with CameraRAW 8.2 !
    - Mấy cái eBook thì quá lâu anh hơm Update cho Topic ni:

http://forum.vietdesigner.net/threa...e-do-hoa-nhiep-anh-my-thuat-tin-hoc-vvv.3293/

Ủng hộ diễn đàn