Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp đỡ em lỗi khi cài win với ạ :(

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi Color_of_li7e, 27/2/15.

Lượt xem: 1,751

1. Color_of_li7e Thành viên cấp 2

Tình hình là e mới mua lại 2 con ổ cứng Seagate sata 80Gb (ổ đã dùng rồi ạ)
    khi mua thì e có test bad rất kĩ càng..ổ vẫn còn đẹp 90% ko có vết bad nào,hình thức bên ngoài cũng ok luôn...mua về thì e format chia ổ các kiểu vẫn ngon lành...ghost cũng ok..chạy mượt hết 100%....nhưng vấn đề là khi reset lại thì chạy qua chỗ load bios,chưa đến phần chạy logo window thì máy lại hiện thông báo như này ạ...

Và e có thử các kiểu mọi cách chia ổ rồi mà vẫn ko đc ạ ,:( e ko biết là bị lỗi gì..xin các bác giúp e với ạ..em xin chân thành cám ơn !

...
  2. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

giup em voi ah ? :(

Ủng hộ diễn đàn