Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Xin giúp đỡ ] Không khởi động được Photoshop CS6 Portable mong AE giúp đỡ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Bean Seven, 6/3/15.

Lượt xem: 2,743

1. Bean Seven Thành viên cấp 2

Như tiêu đề , mong mọi người ai biết giúp dùm mình với
    Tình hình là đang xai CS5 Portable , vẫn bình thường không hiểu sao mở lại lại không khởi động lên nữa . Đã thử gỡ cài đặt và cài lại nhiều lần nhưng không được . Nên mình chuyển qua CS6 Portable nhưng cài đặt kỏởi động phần mềm vẫn không được .

Mong mọi người ai biết giúp mình với ạ . Cám ơn nhiều !

...
  2. Bean Seven

Bean Seven Thành viên cấp 2

Mong ai biết giúp mình với ạ , đã thử mọi cách nhưng không khởi động được :-s
  3. sunshine08

sunshine08 Mới đăng kí

vote cài lại win nhé thớt
  4. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Nhấp vào k thấy gì hả bạn, hay báo lỗi thế nào. Bạn nói chung chung quá sao anh em giúp được :/
  5. Bean Seven

Nhấn vào không thấy gì hết abc xyz đã thử cài lại nhiều lần vẫn không được bác ạ
  6. Bean Seven

Ai giúp mình với , mình bị mấy ngày rồi mà chưa sửa được :(
  7. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Máy yếu đến thế sao mà phải dùng bản por hả thớt? Por rất lắm lỗi phát sinh so với bản full cài đặt trực tiếp. Xoá sạch nó đi sau đó quét virus mà dọn rác máy rồi cài lại nhé. Đừng có dùng bản por nữa.
    Bean Seven thích bài viết này
  8. abc xyz

abc xyz Thành viên cấp 2

Bác Bean Seven thử dùng em này xem, hơi low tech xíu nhưng cũng đủ xài
    Bean Seven thích bài viết này
  9. Bean Seven

Cám ơn bác abc xyz nhiều , đang xài bản của bác :)
  10. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| bạn nói Portable mà bạn lại bảo cài đặt và sử dụng
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn