Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp đỡ làm logo dùm em gái

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi photoshop1230, 15/4/15.

Lượt xem: 2,183

1. photoshop1230 Mới đăng kí

Em gái mình muốn làm 1 cái logo giống tương tự trong hình nè. Nền trong suốt và có 2 cái hoa dọc 2 bên. Ở giữa hình để trống đừng chèn chữ vào như hình trên. Hình logo đơn giản mà đẹp. Mong anh chị em giúp dùm.

...
  2. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

3. photoshop1230

photoshop1230 Mới đăng kí

hình đẹp..nhưng bạn làm nó..dễ thương hơn tí được k@@. em gái mình bán đồ..online mà. @@. vi du như là hoa lan nè..@@ nền trong trong như hình trên á
  4. KunDun

KunDun Mới đăng kí

Thấy bác kia giúp rồi mà bác đòi hỏi quá em cũng ráng phụ bác #2 1 tay cho vừa lòng bác chủ thớt :) của bác thớt đây
    photoshop1230dabeomoon thích bài viết này.
  5. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Tiêu chí của thớt khó chịu quá. Giúp thớt 1 tay vậy
    photoshop1230dabeomoon thích bài viết này.
  6. KunDun

KunDun Mới đăng kí

Nhiều option quá, sao thớt chọn được, nhất thớt rùi nhé :D
  7. dung design

dung design Thành viên cấp 2

Trước h chưa có ai nhờ vả logo mà đc nhiều op như thế đâu :)) thớt đặc biệt lắm đấy =))
    photoshop1230 thích bài viết này
  8. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

đang mệt mà xem mấy bác thật là hít mệt luôn..:)
  9. logo sáng tạo

logo sáng tạo Thành viên cấp 1

Thớt thiệt tình không hiểu ý các nhà designer sao? Cái tên logo cũng ko có:)
    photoshop1230Steven KarBit thích bài viết này.
  10. photoshop1230

photoshop1230 Mới đăng kí

xin lỗi các bác có lòng @@. tại bữa giờ bận công việc.hi tên logo là dòng trên là NL , dòng dưới là Boutique (viết kiểu chữ đẹp xíu nhé ). @@xin các bác đừng để 2 dòng chữ 2 bên ạ.@@. à mà..có thể để 2 cái hoa nhỏ nhỏ và màu sắc hoa tươi sáng lên xíu k nè. cảm ơn các bác rất nhiều
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/4/15
  11. skmaster

skmaster Mới đăng kí

đây là cái hoa nè =))
  12. thanhtaitl

thanhtaitl Thành viên cấp 2

Logo rõ ràng, nhìn vào biết là 1 cái hoa liền =))=))=))=))

Ủng hộ diễn đàn