Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp làm background cho sân khấu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi NBTEAM, 12/8/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 6,446

1. NBTEAM Mới đăng kí

Hiện tại em đang có poster cho cuộc thi miss.
    Bây giờ em muốn sử dụng poster này để làm background ( nền ) của sân khấu. Nhưng không biết làm thế nào cho hợp lý
    Có file psd. Các anh có thể để lại mail để em foward qua. Mạng lag quá em không att được
    Mong mọi người giúp em. Em xin cảm ơn
    Đây là poster

...
  2. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Nhiều hiệu ứng sáng quá Như :
    Nam Định, MT Group, Hạn nộp hồ sơ làm quá tay hay sao thế
    Theo mình bắt đầu từ chữ "Mọi thông tin chi tiết " bạn nên bỏ hiệu ứng ánh sáng đi
    Ảnh nền cũng từ chữ đó màu đen đó pha thêm màu tím chứ đừng để màu đen thui thế
    Mình thấy cái quả gì đó chắc là hình Búp sen cách điệu (theo ý kiến của mình)
    Bạn lên để chữ Miss S lady vừa đủ trong cái quả đó 2012 nên để chân của cái quả đó
    Theo mình nghĩ là như thế
    Next Next tobe Next
    NBTEAM thích bài viết này
  3. NBTEAM

NBTEAM Mới đăng kí

ok cảm ơn bạn rất nhiều
    thực sự thì poster này không phải mình làm. nhưng khi mình nhìn vào poster này mình cảm thấy các text trong poster quá trùng lặp về hiệu ứng ánh sáng. Dòng nào chữ nào cũng có ánh sáng
    Còn vấn đề ở đây là mình sửa lại poster này để làm background cho sân khấu. Nhưng trình độ của mình còn kém. Có thể nảy ra ý tưởng sửa poster này nhưng không biết phải làm như thế nào.
  4. sonthanh

sonthanh Thành viên cấp 2

Cái đó phải học pts mà cái Background chỉ việc đổ màu rồi chọn chế độ hòa trộn là xong
    NBTEAM thích bài viết này
  5. NBTEAM

NBTEAM Mới đăng kí

thế mình mới phải nhờ chứ :D
  6. NBTEAM

NBTEAM Mới đăng kí

Up. Ai giúp với nào, đang cần gấp :(
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn