Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin giúp mình 2 logo này với!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi bossto1, 7/11/15.

Lượt xem: 2,077

1. bossto1 Mới đăng kí

Như tiêu đề các bác ở forum mình vẽ giùm e 2 logo bên dưới với. e mù về mấy cái khoản này .tại bận đi làm ko có thời gian tham khảo nhiều. chỉ biết cầu cứu mấy AE ở đây thoi. mấy bác giúp giùm e e xin cảm ơn nhiều lắm. :((. mọi vấn đề xin AE chú Bác Anh chị inbox diễn đàn hoặc mail cho e nha. tại đi làm thường xuyên dùng mail với lại điện thoại hư loa chỉ nhắn tin được chứ không nghe được ~X(nguyenhai7691@gmail.com.1 lần nữa xin cảm ơn các bác. cho e xin file corel hay cad cũng được e xin cảm ơn thêm lần nữa :(:(:(

...
  2. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Dollar chưởng la co ng lam bac oi ^_^
  3. Tranhue93288

Tranhue93288 Thành viên cấp 1

4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

5. quantamvn

quantamvn Thành viên cấp 3

Tại sao chỉ có 20k... @@ ..... Ít ra cũng 100k chớ các bạn .... :(
    Chất PC thích bài viết này
  6. Kings

Kings Thành viên cấp 2

bạn lên mạng bạn kiếm cái hình rồi expand nó ra chỉnh sữa sơ lại... thì có cần phải lấy 100k ko? Hơi bị quá đáng quantamvn
    Còn cái nào thiên về trí óc thì phải chặt chém sao cho đep
  7. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Cái này chỉ là vẽ lại nên 20k chắc cũng là giá hữu nghị thôi!
  8. quantamvn

quantamvn Thành viên cấp 3

Kings : Mỗi người có 1 cách suy nghĩ khác nhau ... mình hổng tranh luận ở đây ..... theo mình thì khách hàng họ chẳng quan tâm bạn đã làm gì và như thế nào ..... vấn đề họ quan tâm là kết quả tạo ra có đúng ý họ ko.... và theo mình thì giá 100k cũng là để các designer được công nhận có 1 chút gì đó xứng đáng ...... Tại mình thấy nhiều bạn designer chấp nhận giá rẻ quá .... thấy thương nghề design kinh khủng ... :(
    Chất PC thích bài viết này
  9. Kings

Kings Thành viên cấp 2

10. Kings

Kings Thành viên cấp 2

mà bàn tới bàn lui. thì thằng chủ thớt có chịu chi tiền đâu kkkkk :)):)):))
  11. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Ố Ố La La... có người thánh thiện như bác vậy sao posthreadservice . Vậy để mai mốt tớ nhờ bác vẽ mấy chục cái logo hay là bất kể cái gì nhá... kkkkk. Bác đừng lấy tiền e :)):)):))
  12. bossto1

bossto1 Mới đăng kí

cảm ơn các bạn nhé

Ủng hộ diễn đàn