Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Xin góp ý] Bao bì giá thể hữu cơ Rau-Củ-Quả

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Nguyễn Thái, 14/5/13.

Lượt xem: 3,542

1. Nguyễn Thái Thành viên cấp 2

Cái này là mình thiết kế cho bên Công ty Nông Trại Xanh. Mình thấy cũng đẹp, nhìn nổi bật hơn hẳn các bao bì của công ty cùng ngành trước đó mà khách hàng không chịu (nhìn hơi đơn điệu)( (trước đó cũng khách hàng có nói là thiết kế sao cho nổi bật, vì không muốn đi vào vết xe đổ của các công ty đi trước).
    Theo mình nghĩ, thiết kế bên dưới đây phù hợp về mặt truyền thông (vì là công ty mới thành lập)
    Khách hàng đánh giá thiết kế của mình trung bình khá

Dưới đây là thiết kế của mình, mọi người cho ý kiến nha!
    (Đây chỉ là bản nháp nên hình ảnh mình cắt gọt chưa hoàn chỉnh)

...
    An Thị Gì Gì ĐấyBinKull thích bài viết này.
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Hình rau, rau, củ quả bên dưới đủ chất lượng để phóng to không?
    c0nvet93 thích bài viết này
  3. Nguyễn Thái

Nguyễn Thái Thành viên cấp 2

không bạn ơi..đây chỉ là bản layout thôi.
  4. bạn in lên chất liệu gì vậy.
  5. johanvie

johanvie Thành viên cấp 1

Cái phần đất kia là trong suốt để nhìn vào trong phải không?
    Bạn chỉnh sửa và chọn lọc kỹ càng mấy layout rau củ chèn lên thôi, mình thấy ổn rồi! Cái "Khối lượng tịnh" nên để lớn ra nhiều nữa vì cái đó nhiều người quan tâm!
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  6. Tanthanh

Tanthanh Mới đăng kí

Bao bì nhìn đẹp, CTY mình đang cần người thiết kế dạng bao bì về nông nghiệp ,phân bón thuốc BVTV , bao gạo . mong nhận được hồi âm từ bạn hay ai quan tâm
    L/h Thanh 0975783233 / tanthanh.agro @gmail.com

Ủng hộ diễn đàn