Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hình ảnh dung lượng cao để làm tranh vân tay

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kingsapro, 22/5/14.

Lượt xem: 7,715

1. kingsapro Thành viên cấp 1

Mình đi tìm cũng nhiều nhưng không thấy ai chia sẻ hết, thằng bạn thân sắp đám cưới nên muốn tặng món quà khác khác chút, tại ở quê nên cái tranh này không phổ biến.
    Nay mạo muội xin các anh chị em cho mình xin 1 vài tấm. Biết ở đây có nhiều người trong ngành. Nếu các anh chị ngại chia sẻ thì có thể gửi qua mail : lethang0709@gmail.com, mình xin cảm ơn và hứa sẽ ko share lung tung.
    Cảm ơn mọi người , tranh kiểu như này

...
  2. Lâm Duyên

Lâm Duyên Thành viên cấp 1

Mình có 1 vài file cái cây để làm tranh vân tay, vì lưu trong máy tính ở nhà oj tối mình gửi cho
    kingsapro thích bài viết này
  3. kingsapro

kingsapro Thành viên cấp 1

Thanks bạn Lâm Duyên trước nha.
    Còn ai giúp mình ko
  4. kingsapro

kingsapro Thành viên cấp 1

5. Lâm Duyên

Lâm Duyên Thành viên cấp 1

ok, tối qua nhà mình mất mạng nên ko gửi dc, mình có cop đem lên cty gửi cho bạn nè, chờ xí nhé
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Bạn có thể dùng 1 dấu vân tay duối này, đổi chế độ Screen, Multiply, là có cả ngàn cái vân tay, nhớ đổi màu, tùm lum, xoay hướng tùm lum, có cái lật ngược Horizontal, có cái Vertical, có cái Free Transform lớn tí xíu, có cái nhỏ hơn, nếu bạn giỏi Photoshop, thì thêm Liquid, đẩy dời tim giữa, đi chổ khác, thì đố ai mà biết bạn Photoshop làm ra tất cả, người ta cứ tưởng bạn có sưu tầm rất nhiều vân tay, hok cái nào, giống cái nào roài đó !

Chỉnh sửa lần cuối: 23/5/14

Ủng hộ diễn đàn