Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hoa văn và brush như trong hình ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi dnh0210, 21/2/13.

Lượt xem: 21,112

1. dnh0210 Thành viên cấp 1

Mình đang muốn thiết kế 1 backdrop đám cưới giúp thằng bạn (FREE nha mọi người), nó muốn có hoa văn và brush dưới chân bức hình bên dưới, ai có cho mình xin đc ko, tìm hoài mà chẳng ra được. cảm ơn ACE VDS nhiều nhé !!

...
  2. dnh0210

dnh0210 Thành viên cấp 1

Nếu không có thì tương tự cũng được nhé mọi người
  3. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

4. dnh0210

dnh0210 Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn nhé! Những cái bạn đưa m đều có hết rồi, nhưng ý mình là cái hoa văn cổ điển và cái brush trắng ở dưới như bức hình mình đăng lên ấy, nó ko muốn có mấy hình hoa văn đám cưới bthuong đó, nó muốn lạ lạ 1 tí, sang sang 1 tí, hic
    cuibappt thích bài viết này
  5. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Nói thiệt nha, cái hoa văn bạn đưa ở trên, giống mấy cái hoa văn khắc trên mộ, rồi đưa hình vào giữa, mình nói thiệt đó..! =.="
  6. dnh0210

dnh0210 Thành viên cấp 1

hihi, nhưng mà nhiều ng vẫn thích mẫu hoa văn ấy.
  7. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

8. dnh0210

dnh0210 Thành viên cấp 1

thanks bác nhé

Ủng hộ diễn đàn