Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi lại kich thước up file ảnh trên forum

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi conmeohen, 12/9/14.

Lượt xem: 1,819

1. conmeohen Thành viên cấp 4

quy định 4r là tối đa 3mb 1 ảnh khi up, hôm nay mình định up 1 bài lên ảnh mình đã nén xuống còn 2,7mb nhưng ko up được trong khi ảnh 1,6mb thì up được, mình đã thử lại với ảnh # thì thấy cũng vậy, xin hỏi mod or addmin liệu có phải thay đổi lại quy định ko? mình nén ảnh xuống gấp 10 lần rồi nên ảnh chất lượng bị giảm nhiều quá mà cũng ko up được :((

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Àh cảm ơn bạn đã nhắc! Do cách đây ko lâu mình có update lại tool upanh mà quên chưa chỉnh lại thông số max size upload! Mình vừa điều chỉnh lại và cho maximum 5mb luôn rồi đấy :)
    hatay1712conmeohen thích bài viết này.
  3. tờ rường 2

tờ rường 2 Thành viên cấp 1

à xin lỗi vì đào thêm , khỏi mất công lập host mới là : nick bi bank do vi phạm quy định 3 tháng gì đó, tới giờ là cả năm rồi chưa thấy hết band, trong khi đó vẫn có thông báo là đang bị band 3 tháng
    hatay1712 thích bài viết này
  4. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Thank ad, làm hnay mình cứ nghĩ do ảnh bị lỗi nên nén đi nén lại mà ko được,giảm sire tối đa còn 2mb cũng ko xong =((

Ủng hộ diễn đàn