Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi mọi người cách pts cái này

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi le van thanh, 20/9/12.

Lượt xem: 2,420

1. le van thanh Mới đăng kí

Mọi người chỉ giúp mình Pts cái ảnh này.Làm thế nào để ảnh mịn vậy.Tóc thì làm như nào lại đc như vậy.:) Cám ơn mọi người trc nhé[​IMG]

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Ảnh nào sao ko thấy? Sao ko vào box Hỏi đáp - Thảo luận post cái này mà lại vào box Các tác phẩm đẹp của Photography mà post cái này? Bạn có biết đọc chữ ko? Từ hôm qua tới giờ thấy bạn liên tục phạm quy, bạn đã đọc nội quy diễn đàn chưa?

Nếu tôi còn thấy bạn vẫn tiếp tục phạm quy diễn đàn, bạn sẽ bị khóa nick :)
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

dùng một số plugin như neat image, và kết hợp các tùy chọn trong menu fillter gallery thôi
  4. GDZ

GDZ Thành viên cấp 1

Mình nhìn không lầm thì có cả Dodge & Burn thì phải ^^. Da thì NeatImage , còn phần tóc Dodge & Burn làm được :P, hình như là xử lý phần da bằng NeatImage xong Dodge & Burn (DB) , Mắt , mũi....cũng là DB , mình có học 1 tutorials về vấn đề này , làm cho " chói lóa lên " đại loại thế :D
  5. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

reducnoise :D

Ủng hộ diễn đàn