Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Xin hỏi về lý do tại sao không download được vector ở freepik?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Illustrator' được đăng bởi Hai Nguyen, 24/12/15.

Lượt xem: 11,746

1. Hai Nguyen Mới đăng kí

Gửi các thành viên của Vietdesigner, nếu em viết topic này có gì sai mong mọi người lượng thứ cho em!

Chả là em đang thắc mắc tại sao trên freepik bây giờ không thể download được vector nữa và hiện ra thông báo như thế này
    "We use own and third party cookies to improve our services and show ads related to your preferences by analyzing your browser habits . If you continue browsing , we consider you accept its use. You can switch the configuration"

Bác nào biết thì cho em giải pháp và xử lý để em có thể down trở lại được không ạ? Em cảm ơn mọi người!

...
  2. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Đọc cái dòng kia thì hình như trình duyệt của bạn tắt Cookies hoặc đang chặn quảng cáo.
    Thử fix 2 cái đó xem, mình chưa bị lỗi này bao giờ
    Hai Nguyen thích bài viết này
  3. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

Mình vẫn tải rất bình thường @.@
    Hai Nguyen thích bài viết này
  4. Hai Nguyen

Hai Nguyen Mới đăng kí

5. anonymousvn

anonymousvn Thành viên cấp 1

Mình xài firefox thấy down vẫn bình thường.
    Bạn thử kiểm tra trên chrome của bạn có bật thằng này ko Adblock Plus, có thì tắt thử coi có down được ko, mình không xài chrome nên không chỉ cụ thể được.
  6. empty-design

empty-design Thành viên cấp 4

Mình vẫn tải bình thường nhé bạn, bạn thử download ở trình duyệt khác xem
  7. Thư viện đồ họa

Thư viện đồ họa Thành viên cấp 1

cần gì tải đâu kênh mình best reup cho anh em nè hi

Ủng hộ diễn đàn